Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Ikifika kipindi cha uchaguzi kunakuwa na vituko sana, mara huyu katoa Ambulance mara mwingine katoa gari la taka tena kwa kuandika jina lake kabisa "Donated by flani". Hivi siku zote, miaka minne yote tangu mchaguliwe mlikuwa wapi? Mfano mnzuri na wa kupigiwa makofi ni Deo Filikunjombe pekee, huyu bwana tangu amekuwa mbunge amekuwa akitoa misaada, hakusubiri kipindi cha uchaguzi ili awalaghai wananchi kama wanavyofanya hawa wengine.
Una uhakika kuwa Freeman Mbowe hajafanya lolote tangu achaguliwe zaidi ya hili gari la kuzoa taka? Au unajiropokeatu?
 
Una uhakika kuwa Freeman Mbowe hajafanya lolote tangu achaguliwe zaidi ya hili gari la kuzoa taka? Au unajiropokeatu?

Wewe mwenye uhakika ndio uweke ushahidi hapa ili kunionyesha kuwa ninachokisema si sahihi. Kuniuliza maswali bila ushahidi ni kutaka kuendeleza siasa za kijinga. Weka ushahidi.
 
Mbowe ni mhanga wa kutapatapa kwa ccm kabla ya anguko kuu mwezi october.Yaani hali waliyo nayo ccm ni kama kifo cha nyani ambapo miti yote huteleza
 
Viongozi inabidi waige kutoka kwako kwa kuwa na moyo wa kujitolea kwa wapiga kura wako
attachment.php


Mh. Mbowe Amekabidhi Gari Hilo lenye thamani ya zaidi ya Mil 200 na linauwezo wa kubeba Tani 35 kwa mara moja wananchi wa Hai wamefurai sana nawamesema wanaitaji kiongozi kama huyo. Nikiripoti Moja kwamoja Kutokea Wilayani Hai mimi ni CHADEMAKWANZA
 

Attachments

  • IMG-20150618-WA0073.jpg
    IMG-20150618-WA0073.jpg
    91.1 KB · Views: 99
  • IMG-20150618-WA0072.jpg
    IMG-20150618-WA0072.jpg
    85 KB · Views: 96
Wabunge wa Tanzania hawajui wajibu wao kabisa.Mimi binafsi wananishangaza sana. Badala ya kuishauri serikali ili itimize wajibu wake kwa wananchi,wao tena wanageuka kuwa wafadhili au wanafanya kazi ambazo zilipaswa kufanywa na serikali.Kazi kweli kweli.Na kwa kuwa wananchi wetu nao ni mbumbu, basi wameridhika.KIPOFU ANAWAONGOZA VIPOFU WENZIE.Si ajabu tumetumbukia shimoni.
Viongozi inabidi waige kutoka kwako kwa kuwa na moyo wa kujitolea kwa wapiga kura wako
attachment.php

 
Wabunge wa Tanzania hawajui wajibu wao kabisa.Mimi binafsi wananishangaza sana. Badala ya kuishauri serikali ili itimize wajibu wake kwa wananchi,wao tena wanageuka kuwa wafadhili au wanafanya kazi ambazo zilipaswa kufanywa na serikali.Kazi kweli kweli.Na kwa kuwa wananchi wetu nao ni mbumbu, basi wameridhika.K

IPOFU ANAWAONGOZA VIPOFU WENZIE.Si ajabu tumetumbukia shimoni.

Hiyo serikali kwa budget gani walionayo ya kukumbushwa kufanya miradi ya maendeleo?Hiyo budget ya mwaka Jana ni kiasi gani kimetoka kwenda sehemu husika?
 
Ha! Ha! Ha!
Akija kwetu anahamasisha watu washiriki migomo na maandamano kumbe kwao ndo anafanya maendeleo! Mambo hayo ya kutoa magari kwenye majimbo akina ZItto Kabwe walishayazoea sn yeye ndo anaanza!
 
Back
Top Bottom