Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Viongozi inabidi waige kutoka kwako kwa kuwa na moyo wa kujitolea kwa wapiga kura wako
attachment.php


Hongera sana mh Mbowe kwa kuonyesha kwa vitendo kuwajali wanachi,na hii ni historia ktk siasa za tanzania.
 
Mussa allan sijui uoleweee???? yanawauma wapuuzi.ccm ninyiiii

Ndg. Mapunga, unanionea bure tu, mimi nimehoji, kwanini Freeman hakutoa huo msaada siku zote akasubiri miezi kadhaa kabla ya uchaguzi ndipo anatoa? Huoni kama ni ulaghai wa kisiasa huo? That means uchaguzi ukipita hakuna kinachoendelea mpaka uchaguzi mwingine ukaribie tena.
 
shame on you Allan....anaipunguzi mzigo serikali yako ya kipuuzi mengine shukuruni japo kidogoooo....roho za korosho kama nn
 
Ndg. Mapunga, unanionea bure tu, mimi nimehoji, kwanini Freeman hakutoa huo msaada siku zote akasubiri miezi kadhaa kabla ya uchaguzi ndipo anatoa? Huoni kama ni ulaghai wa kisiasa huo? That means uchaguzi ukipita hakuna kinachoendelea mpaka uchaguzi mwingine ukaribie tena.

Lkn Afadhal yeye katoa hata kama kachelewa au kuvizia kipind hik, lkn ss wananch tumeona na tutachuja kama ni kwa ajili ya uchaguzi au la!!!
 
Freeman ni mbunge wetu na ametufanyia mengi sana mema na ya kuigwa poleni na roho zenu mbaya kwa wanaomchukia

Waambie hao magamba! Viongozi wa jembe na nyundo hata kuwapa wananchi wao baiskeli wanadhindwa
 
Kajitolea au kaomba msaada CDU?
Mkuu FaizaFoxy bora yeye Mh. Mbowe ameomba msaada na unaonekana wazi. Wale wa kule kwa shangaazi wanaotapatapa sasa kwa kuandika maandiko ya miradi kudanganya wananchi mbona sijaona misaada yao? Ninaamini wanapata wanakula na familia maana chama chao ndivyo kilivyo. Halafu uchu wa madaraka hatari. Sijui mpaka kipenga cha mwisho msafara utakuwa unavuka mpaka wa Kenya @ wanaotangaza nia!!
 
Last edited by a moderator:
Ndg. Mapunga, unanionea bure tu, mimi nimehoji, kwanini Freeman hakutoa huo msaada siku zote akasubiri miezi kadhaa kabla ya uchaguzi ndipo anatoa? Huoni kama ni ulaghai wa kisiasa huo? That means uchaguzi ukipita hakuna kinachoendelea mpaka uchaguzi mwingine ukaribie tena.

Wabunge wote wa ccm,ndio wanafanyaga hivyo unavyodai,mbowe ameshatoa ambulance kwao,ni mbunge gani wa ccm ametoa misaada kama hiyo?
 
Mkuu FaizaFoxy bora yeye Mh. Mbowe ameomba msaada na unaonekana wazi. Wale wa kule kwa shangaazi wanaotapatapa sasa kwa kuandika maandiko ya miradi kudanganya wananchi mbona sijaona misaada yao? Ninaamini wanapata wanakula na familia maana chama chao ndivyo kilivyo. Halafu uchu wa madaraka hatari. Sijui mpaka kipenga cha mwisho msafara utakuwa unavuka mpaka wa Kenya @ wanaotangaza nia!!

Mkuu umenifurahisha kweli kweli
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom