Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Gari moja halitasaidia kitu kwa jimbo zima.
 
Faizafox hata siku moja hawezi kuona lolote jema linalofanywa na wasio wana ccm, haya hamna neno lakini mimi naamini hata huko unakosema mko sawa kuna madudu mengi tu yasiyo sawa, ndo maana leo dola iko tsz 2215/-.
 
Faizafox hata siku moja hawezi kuona lolote jema linalofanywa na wasio wana ccm, haya hamna neno lakini mimi naamini hata huko unakosema mko sawa kuna madudu mengi tu yasiyo sawa, ndo maana leo dola iko tsz 2215/-.

Mkuu mungo
Point of correction $1 = tsh 2260....utashitakiwa kwa kutoa takwimu za uongo

 
Last edited by a moderator:
Bado miezi mitatu uchaguzi ufanyike, miaka 4 yote alikuwa wapi? eti mfano wa kuigwa, na kupiga wasimamizi wa kura pia ni mfano wa kuigwa? achana na ushabiki wa kipuuzi
 
Wana nchi wanao ongozwa na wapinzani haswa chadema kwenye majimbo yao wana mengi ya kujivunia na wamechagua njia bora kabisa ya kuharakisha maendeleo yao.

Hii inaonyesha kuwa upinzani ni neema na baraka kwenye majimbo hivyo tujifunze kwa na wenzetu na majimbo mengine tuige kwa maendeleo yetu na vizazi vyetu.

Tunajua wataongea mengi lakini tusivunjike mioyo tuchague njia na fungu sahihi kwa maendeleo ya taifa letu.

Hongera chadema ,hongera wananchi wa hai mkoani kilimanjaro.

Maendeleo siyo bahati wala maneno mengi bali ni mipango makini inayofanywa na watu makini kama kaka yetu freeman mbowe .
 

Attachments

  • 10440692_1869955193229020_1973961828114300163_n.jpg
    10440692_1869955193229020_1973961828114300163_n.jpg
    16.9 KB · Views: 855
"Unapoenda kuomba siyo kwamba wewe unapenda tu kuomba. Huko nje kuna mataifa yenye hela nyingi tu, unachotakiwa ni kujieleza, wakikuelewa, watakupa"

Jakaya Kikwete.

Hapo hilo gamba halirudi mkuu
 
Back
Top Bottom