Freeman Aikaeli Mbowe: Mzalendo namba moja Tanzania

Freeman Aikaeli Mbowe: Mzalendo namba moja Tanzania

Tunaheshimu ripoti ya CAG mengine ni majungu
CAG report inatumika kama chaka la kujificha tu. Kama genge la kamati kuu likiwekwa sawa wakakaa kikao, wakasaini mahudhurio kukubali deni feki na kuridhia kulipwa, hapo hati safi mbona inatoka.
Again, mimi sisemi hii tuhuma ni ya kweli, bali ilitakiwa kujibiwa kwa data.
 
CAG report inatumika kama chaka la kujificha tu. Kama genge la kamati kuu likiwekwa sawa wakakaa kikao, wakasaini mahudhurio kukubali deni feki na kuridhia kulipwa, hapo hati safi mbona inatoka.
Again, mimi sisemi hii tuhuma ni ya kweli, bali ilitakiwa kujibiwa kwa data.
Mtayapata majibu
 
The guy is a thief, his only advantage to buy few foot soldiers.
 
Huyo naye alilipwa Kwa kuongea hilohiloo barabara nzima siyo?

Alikuwa anamtangazia Nani sasa na Kwa nini aliamua kutangaza Hilo? Kwani Mbowe anashida yoyote inayohitaji yeye aoshwe na kusafishwa Kwa maspika?

Daah! Watu wengine buana!! Tafteni kazi vijana mjiajiri, ngoja siku moja mtapewa vijisenti kusemea jinsi mtu anavyojiharishia akienda Choo na mambo magumu ambayo wenye nazo wanayafanya,!! Chezea pesa wewe
 
Back
Top Bottom