kipara kipya
JF-Expert Member
- May 2, 2016
- 20,141
- 24,448
Kwani umewekea bundle la bei gani leo unalolipoteza namna hii!Kwani usipo zisoma wewe ndiyo mwisho wa jamii forum kuhudumia members wake?
In God we Trust
Kwani umewekea bundle la bei gani leo unalolipoteza namna hii!Kwani usipo zisoma wewe ndiyo mwisho wa jamii forum kuhudumia members wake?
In God we Trust
Mjibu waitara!Mtoto wa dada na JIiwe ndio majizi makuu ya kodi zetu tena yasiyotaka hata kuhojiwa..
Kuna pimbi mmoja wa mataga anajifanya mzalendo kumbe ni mwizi balaa,
Hayo unayasema wewe mimi sijui!Kama akina jokate, kairuki sio wamebong'oa ndio wakapata huo uongoz
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani umewekea bundle la bei gani leo unalolipoteza namna hii!
Hayo unayasema wewe mimi sijui!
Kwani dollar ya marekani kua juu ya shilling hujui sababu ni nini?
Faili letu wanalo wengi tu kuanzia Wasira, akaja SlaaWaitara na lijuakali ndio wenye faili lenu!
Umeona wivu nafasi inakwenda kuzibwa!
Wakuiziba yupo ni mleta mada naona wewe umeitokea!Kaizibe ili nafsi yako itulie
In God we Trust
Mtaumbuka muda si mrefu bado moezi miwili na nusu!Faili letu wanalo wengi tu kuanzia Wasira, akaja Slaa
In God we Trust
Mleta mada akudai bundle lake naona unalitumia bila faida!Utajuwaje wakati uwezo wa kujua huna?
In God we Trust
Bei yako raisi sana!100 000-
In God we Trust
Na nyie badirikeni, tungependa kuwaona mnajali watanzania na siyo hizi pambio za kusifiana hata pale mnapoona panakwenda ndivyosivyo.Ndiyo furaha yetu wana ccm
In God we Trust
Kwa tuhuma zile za Waitara ambazo mpaka sasa hazijapingwa kwa data zozote anafikaje bei. Ule mzigo unatosha kutulia alipo. Million 50 kila mwezi za kulipwa na chama deni hewa na million 60 za dili ya shemeji yake ya mabango kila mwezi. Nasisitiza kama tuhuma ni kweli.
Bata Sana wewe..
Mtoa tuhuma Waitara [emoji23][emoji23][emoji23]?Kwa tuhuma zile za Waitara ambazo mpaka sasa hazijapingwa kwa data zozote anafikaje bei. Ule mzigo unatosha kutulia alipo. Million 50 kila mwezi za kulipwa na chama deni hewa na million 60 za dili ya shemeji yake ya mabango kila mwezi. Nasisitiza kama tuhuma ni kweli.
Anaiba ruzuku inayotolewa na serikali ambayo hesabu sake zinakaguliwa na CAG na kujadiliwa na bunge na hatua kuchukuliwa na DPP wa serikali kumfungulia mashtaka kila mwizi.Uzalendo wa kutapeli watu pesa na kuiba ruzuku .alivyomchafu hata mtumie sabuni gani hasafishiki
Sent using Jamii Forums mobile app