Free internet,get it faster


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Niliwahi kuongelea swala la free internet.
Kuna watu walinitumia PM kwamba zikiwa tayari niwastue
lakini nimefanya hivo naona wanazingua tu.

Kuna chip,ambayo ukiweka kwenye modem ya mtandao huo
utatumia free internet daima.

Ina cost 40,000/=
PM me kabla ya kesho.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Weka namba yako ya simu ili tuwasiliane na wewe upo wapi Dares-Salaam?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kwani zipo chache,haya nshaku pm
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
kwani zipo chache,haya nshaku pm
IP yako iko tayari sasa tuna monitor uko wapi kabla ya kumaliza kazi nzima, feki feki mko wengi lakini tunataraji uta chain wahusika wengine wote, wa16 on duty.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Niliwahi kuongelea swala la free internet.
Kuna watu walinitumia PM kwamba zikiwa tayari niwastue
lakini nimefanya hivo naona wanazingua tu.

Kuna chip,ambayo ukiweka kwenye modem ya mtandao huo
utatumia free internet daima.

Ina cost 40,000/=
PM me kabla ya kesho.
Hapo kwenye daima ndio nina mashaka napo sababu kwa vyovyote vile nina uhakika wanaweza wakaziba loophole hususan wabongo robo tatu wote tutakapoamia kwenye hii issue..

anyway hata kama sio daima ni miezi mitatu kama mtu alikuwa anatumia 10,000/= kwa wiki sio mbaya hapo kuna savings
Just from technology and hackers point of view big up and keep us posted.., in the future ikikubali alafu ikaja kukataa taomba tuambiane mlifanyaje na kwa kutumia njia gani

Knowledge is power !!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Hapo kwenye daima ndio nina mashaka napo sababu kwa vyovyote vile nina uhakika wanaweza wakaziba loophole hususan wabongo robo tatu wote tutakapoamia kwenye hii issue..

anyway hata kama sio daima ni miezi mitatu kama mtu alikuwa anatumia 10,000/= kwa wiki sio mbaya hapo kuna savings
Just from technology and hackers point of view big up and keep us posted.., in the future ikikubali alafu ikaja kukataa taomba tuambiane mlifanyaje na kwa kutumia njia gani

Knowledge is power !!
You're right.
Daima sio miaka yote kivile,wanaweza fungasha ikaondoka tanzania so
utakua huna access nao.
Au hadi waje kuifungia chip hiyo ingawa sio rahisi.
Infact,natumia toka mwezi wa 6 mpaka leo.
Sikumbuki idadi ya Gigabytes nilizo shusha,but its free.

So far imebaki moja hadi mda huu.
Anae zitengeneza anafanya kazi huko huko ndani ya mtandao sio mimi.
mimi muuzaji tu
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
573
Likes
601
Points
180
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
573 601 180
Jesussssssss yaani kabla hujanunua jiulize hiyo chip inakaa wapi unatoa laini ya simu ndo unaweka hiyo chip! Sounds too good to be true hamna kitu hapo utapeli tu wasije wakakuuzia memory card wakwambia ndo chip wenye modem za zantel na ttcl si unajuwa unaweza kuweka memory card
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
Last week chip ilikuwa 55,000 leo 40,000, tuko jirani.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
You're right.
Daima sio miaka yote kivile,wanaweza fungasha ikaondoka tanzania so
utakua huna access nao.
Au hadi waje kuifungia chip hiyo ingawa sio rahisi.
Infact,natumia toka mwezi wa 6 mpaka leo.
Sikumbuki idadi ya Gigabytes nilizo shusha,but its free.

So far imebaki moja hadi mda huu.
Anae zitengeneza anafanya kazi huko huko ndani ya mtandao sio mimi.
mimi muuzaji tu
Got you.., I know its possible sababu mimi najua washikaji fulani UK walikuwa wanaweka chip kwenye SKY box zao na Cable box zao na wanacheki channels zote bure.., pili long time ago kulikuwa na mtandao wa one2one ambapo ulikuwa ukinunua simu fulani wanakuwekea chip ambayo ina pound 10 yaani dawa ni kwamba ongea usimalize salio likibaki chache wewe zima simu washa tena salio linarudi kuwa 10 pounds..., iliendelea hivi kwa muda mrefu sana mpaka watu wengi walipogundua jamaa ndio wakaziba huo upenyo..

Yeah its possible na mara nyingi inabaki hivi kwa muda mrefu kama watu sio wengi sana wanaopata hii service kiasi cha kwamba jamaa wenye mali kuona kwamba its a pain and its costing them a lot
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
We ni tapelli.
Jamaa alie weka zantel bure na tunaitumia bila kulipa hata sentitano.
wewe unataka tulipe,huoni kama unelekea kama vile mnageria au mkongo.
Sasa hivi tuna peta bure na jamaa wetu wa Jf alietupa mawasiliono bure,
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Ninayo chip moja kwa sasa,...
ingekua vyema kama utaichukua na uko dar ili in case of anything
ufumbuzi ufanywe fasta.
Asanteni kwa mlio jitokeza kuchukua.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
We ni tapelli.
Jamaa alie weka zantel bure na tunaitumia bila kulipa hata sentitano.
wewe unataka tulipe,huoni kama unelekea kama vile mnageria au mkongo.
Sasa hivi tuna peta bure na jamaa wetu wa Jf alietupa mawasiliono bure,
Asante,...
aliweka nini ya zantel bure?
Hii ni chip,na sio ya zantel....sasa kama kuna sehemu wanagawa chip bure hongereni.
Kama ni teknolojia inayo tumika kuchakachua ningekua naijua me mwenyewe ningefanya
kwa mitandao yote.
Me napewa tu kusambaza chip,....mengine hayo sijui
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,345
Likes
609
Points
280
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,345 609 280
nadhani tigo watakua wanahangaika namna ya kuzuia haka kaufisadi mnakokafanya...alf 50 zero guarantee
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,525
Likes
4,910
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,525 4,910 280
IP yako iko tayari sasa tuna monitor uko wapi kabla ya kumaliza kazi nzima, feki feki mko wengi lakini tunataraji uta chain wahusika wengine wote, wa16 on duty.
Acha kumtisha mchakachuaji wetu, seikali yako ni yawezi sasa kijana anajitafutia ugali we roho inakudunda kwa kasi kiasi hicho?
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
hili lijamaa lazima litakuwa tapelia wale wa tiGO,jiungeni na kifurushi cha siku,kinadunda hata wiki,mimi changu kina wiki ya tatu,bwerereee kwa jero tu!wewe unataka buku40,utaichora hapo chini.
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
hili lijamaa lazima litakuwa tapelia wale wa tiGO,jiungeni na kifurushi cha siku,kinadunda hata wiki,mimi changu kina wiki ya tatu,bwerereee kwa jero tu!wewe unataka buku40,utaichora hapo chini.
'utaichora hapo chini'...dah umenikumbusha mbali kweli...
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
warning nimewahi kupewa na mshikaji chip kama hiyo kiukweli huwezi tumia zaidi ya miezi 3 alafu kibaya hazijakuwa registered so sikushauri ununue feki ambayo itakugharimu.
 
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
447
Likes
28
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
447 28 45
hili lijamaa lazima litakuwa tapelia wale wa tiGO,jiungeni na kifurushi cha siku,kinadunda hata wiki,mimi changu kina wiki ya tatu,bwerereee kwa jero tu!wewe unataka buku40,utaichora hapo chini.
tehe tehe! acha niku pm mkuu tuzungumze machache!
 

Forum statistics

Threads 1,215,826
Members 463,433
Posts 28,561,340