For men: Hivi hii imekaaje?


H

hernest

Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
H

hernest

Member
Joined Apr 10, 2013
50 0 0
utakuta mwanaume ana girl friend mwenye tabia nzuri na ye anaona anafaa kua mke, alafu mwanaume uyo anakua na wanawake wengne ila anasema anakupenda wewe na ndo mke wake ivi hii ni sawa jaman..... mbaya zaidi humchuni unamwacha ili afanye maendeleo ila wakija hao anawahonga tu... jamani wanaume wenye tabia hii mbadilike mnaumiza sana
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Likes
12
Points
35
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 12 35
Hapo ndo naposhindwa kuwaelewa wanaume wetu hawa wa skuizi. Sijui wapoje????
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Likes
12
Points
35
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 12 35
ni kweli tunaumiza, ila watoto wa kike mnazidi kupendeza sasa sisi tufenyeje?
Si na wewe umpendezeshe ulie nae jaman?? Usione vimeng'aa mkuu kuna kaz imefanyika hapo kati!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
Si na wewe umpendezeshe ulie nae jaman?? Usione vimeng'aa mkuu kuna kaz imefanyika hapo kati!!!
Wanaume tuko possessive na tunataka yote. Ukikutana na mwanaume akakwambia hataki 'sexual freedom' na vidosho huyo ni muongo, hanith au gay/
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Ni Hivii, ukikodi gari la mtu utaendesha rafu mbaya (si hela imekutoka??) ila la kwako lazima ulitunzee ...NDIVYO TULIVYO!!!
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
524
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 524 280
utakuta mwanaume ana girl friend mwenye tabia nzuri na ye anaona anafaa kua mke, alafu mwanaume uyo anakua na wanawake wengne ila anasema anakupenda wewe na ndo mke wake ivi hii ni sawa jaman..... mbaya zaidi humchuni unamwacha ili afanye maendeleo ila wakija hao anawahonga tu... jamani wanaume wenye tabia hii mbadilike mnaumiza sana
ukiona hivyo ujue mke/mpenzi wa kike anafaa kwa mapenzi na yule wa nje anafaa kwa uzinifu. Hii kitu ni asili kwa wanaume tuliyo wengi, binafsi nilishajaribu kuwa na uhusiano na mpenzi mmoja lkn nilishindwa, itabidi wanawake mzoee/mjifunze kuchangia wanaume, ukizingatia tupo wachache, kila mwanaume akiwa na mpenzi/mkee wake tu wanawake wengine watakosa wanaume.
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
524
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 524 280
Hapo ndo naposhindwa kuwaelewa wanaume wetu hawa wa skuizi. Sijui wapoje????
Mwashalii, tabia hii ipo kwa wanaume tangu YESU alipokuwa mtoto mpaka leo na itakuwepo milele, ukitaka kuthibitisha haya ninayokuambia, kasome vitabu vya dini au chunguza ktk ukoo wako utagundua wanaume wengi ktk ukoo wako wamezaa/walizaa na mwanamke zaidi ya mmoja.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,802
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,802 280
Ungebadili kituo. Badala ya kusimama hapo kwenye kituo kuumiza, hamia kituo kujipa raha. Kama haujamzaa wewe usimruhusu akustress. Unampokonya mzazi wake majukumu ujue.
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
664
Likes
89
Points
45
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
664 89 45
Some people say that "men are just big boys and they should be treated like one" hapo ndo kuna taabu hapo si unajua vituko vya wavulana!!!!!!!!!!!!!!! Naamini anakuwa anakupenda kweli ila sasa maisha ya kujikwaa ndo yanamfikisha kwa hao wengine ambao anapita tu na haraka sana anarudisha majeshi nyumbani
utakuta mwanaume ana girl friend mwenye tabia nzuri na ye anaona anafaa kua mke, alafu mwanaume uyo anakua na wanawake wengne ila anasema anakupenda wewe na ndo mke wake ivi hii ni sawa jaman..... mbaya zaidi humchuni unamwacha ili afanye maendeleo ila wakija hao anawahonga tu... jamani wanaume wenye tabia hii mbadilike mnaumiza sana
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,163
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,163 180
Kama vipi anza na wewe kumchuna ila akishtukia umeula wa chuya
 
H

hernest

Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
H

hernest

Member
Joined Apr 10, 2013
50 0 0
ukiona hivyo ujue mke/mpenzi wa kike anafaa kwa mapenzi na yule wa nje anafaa kwa uzinifu. Hii kitu ni asili kwa wanaume tuliyo wengi, binafsi nilishajaribu kuwa na uhusiano na mpenzi mmoja lkn nilishindwa, itabidi wanawake mzoee/mjifunze kuchangia wanaume, ukizingatia tupo wachache, kila mwanaume akiwa na mpenzi/mkee wake tu wanawake wengine watakosa wanaume.
so unakua na yule unaempenda then huwez kua na huyo 2 hata kama anakutimizia haja zako kila unapomhitaji au inakuaje...... unajua mwanamke akiamua hawezi cheat milele?
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Likes
12
Points
35
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 12 35
Mwashalii, tabia hii ipo kwa wanaume tangu YESU alipokuwa mtoto mpaka leo na itakuwepo milele, ukitaka kuthibitisha haya ninayokuambia, kasome vitabu vya dini au chunguza ktk ukoo wako utagundua wanaume wengi ktk ukoo wako wamezaa/walizaa na mwanamke zaidi ya mmoja.
Mbali kote huko kwa nini wakat mfano nnao kwa ex-boyfrnd wangu alinitenda kwa mama mtu mzima pindi nipo chuo nasoma. Namchukiaje sasa??? Eti ooh..shetan alinipitia,basi aendelee kumpitia ivo ivo tu
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Likes
12
Points
35
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 12 35
ukiona hivyo ujue mke/mpenzi wa kike anafaa kwa mapenzi na yule wa nje anafaa kwa uzinifu. Hii kitu ni asili kwa wanaume tuliyo wengi, binafsi nilishajaribu kuwa na uhusiano na mpenzi mmoja lkn nilishindwa, itabidi wanawake mzoee/mjifunze kuchangia wanaume, ukizingatia tupo wachache, kila mwanaume akiwa na mpenzi/mkee wake tu wanawake wengine watakosa wanaume.
dissssagreeeee!!!!!
 
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
849
Likes
3
Points
35
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
849 3 35
Ungebadili kituo. Badala ya kusimama hapo kwenye kituo kuumiza, hamia kituo kujipa raha. Kama haujamzaa wewe usimruhusu akustress. Unampokonya mzazi wake majukumu ujue.
You impress me mum, rily like it
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
utakuta mwanaume ana girl friend mwenye tabia nzuri na ye anaona anafaa kua mke, alafu mwanaume uyo anakua na wanawake wengne ila anasema anakupenda wewe na ndo mke wake ivi hii ni sawa jaman..... mbaya zaidi humchuni unamwacha ili afanye maendeleo ila wakija hao anawahonga tu... jamani wanaume wenye tabia hii mbadilike mnaumiza sana
sio wote tafuta mwenye vigezo uvitakavyo! usimgande asiyekuwa na tija and how come unajua mwenzako ana wengine wengi na bado unavumilia.? we mvumilivu!
 
H

hernest

Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
H

hernest

Member
Joined Apr 10, 2013
50 0 0
sio wote tafuta mwenye vigezo uvitakavyo! usimgande asiyekuwa na tija and how come unajua mwenzako ana wengine wengi na bado unavumilia.? we mvumilivu!
haipo kwangu ila nawaona vijana wengi wanavoishi
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
mwanamke ambaye ni "wife material" anaweza ondoka na kutafuta a better man. if he's not worth it, then dump his sorry
@$$
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
Yaani mfano we kidume unaona labda watoto(wa kike) wakivaa sare za shule ndo wanakuchanganya,basi mnunulie huyu girlfriend(mchumba) wako za shule tofauti ili awe anavaa hizo!
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,023