Follow Me If You Can! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Follow Me If You Can!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 18, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    (1)Ni ujinga kubembeleza simu wakati ikilia.>>(2)Ni ujinga nurse kumuamsha mgonjwa halafu anamwambia aamke ameze dawa ya kumpa usingizi.>>>(3)Ni ujinga kupaka easy black kichwani wakati una kipara.>>>(3)Ni ujinga kupeleka nguo D.T DOBIE ukifikiria ati huko ni laundry.>>>(4)Ni ujinga kuinua miguu juu wakati upo ndani ya gari linalopita kwenye dimbwi la maji machafu>>>.(5)Ni ujinga kusema nothing is impossible while you do nothing everyday.>>>(6)Ni ujinga kusema;To answer this call,PRESS ANY KEY!Can you show that ANY KEY on your phone keypads?Endeleaaaa.
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hahahahaha! Number one follower apa tehe! Tehe umetisha aisee! Ni ujinga mie kuendelea kujibu hii thread wakati cna ujinga wa kusema.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Duh...umemaliza mjadala
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Namba (2) ni nzuri mno. :)
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    duuuh hyo ya nurse ndo nimechoooka
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    LOL! nimecheka.
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni ujinga kusoma hii thread.
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni kumchokoza Ussain Bolt alafu unakimbia!

    Ujinga ni kumtumia mtu success card, halafu nje ina picha ya Arsenal!
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni kumchokoza Ussain Bolt alafu unakimbia!

    Ujinga ni kumtumia mtu success card, halafu nje ina picha ya Arsenal!

    Ujinga ni kufikiria Juma Nature ni mtoto wa Mother Nature!

    Ujinga ni kumsalimia supporter wa arsenal, "umeshindaje"..hahahahaha
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    we ni mnoma.. Ujinga ni kuwa fan wa asenali
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ni ujinga kujifanya supporter wa arsenal halafu ikiyumba unakimbia.>>>Mentor ananiambia mimi(jaguar) kama shabiki wa Arsenal sifai kuogea sabuni ya Mshindi.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nilimuuliza mwanangu Elvis swali hil;6+2=?,akajibu:Arsenal,nimemtandika bakora mpaka sasa bado analia eti nimemuonea bure!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Ni ujinga ku...,.........
    Nitarudi b'dae.
     
  14. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,297
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ninujinga kuendelea kuichagua ccm baada ya miaka 50
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ni ujinga Konda kuuliza "kuna mtu mwenye silver anisaidie" wakati hela (sarafu) zetu zote ni za Gold.....
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni ujinga kuropoka kwenye mtihani kwamba mtihani sio wenyewe wakati kabla ya mtihani uli-solve gaka fake.
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni ujinga kwa mzee wa miaka 80 kupima ukimwi ili aishi kwa matumaini!
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni ujinga ukiwa unasikiliza taarifa za habari jirani akapita karibu na wewe ukamsalimu kwa kumuuliza "habari za leo?!"
     
  19. olele

    olele JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 60
    Ni ujinga kumpigia mtu simu na kumuulizia namba yake ya simu.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ujinga nikuishabikia man wanaojiita mashetani wekundu inamaana unashabikia shetani
     
Loading...