Leejay49
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 19,733
- 62,712
hahahah😂😂😂😂, unaota kina nani wanakutishiaje😂😂Three months sijala demu huwa nikilala naota sana ndoto za kutisha🤣
hahahah😂😂😂😂, unaota kina nani wanakutishiaje😂😂Three months sijala demu huwa nikilala naota sana ndoto za kutisha🤣
Nifungulieee dear [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nakwambia ni mubashara hakuna kupepesa
Vip ww uzi wako tayari? Au nikufungulie mm?
😂😂😂😂😂😂Wewe dada nimekuambia anzisha uzi.
Hakuna cha PM. Wenzako wanafunguka uchi, jukwaani. Kinakushinda nini wewe?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee anzisha acha uogaa, utapishana na fursa kizembeee.Sasa nilitaka nianzishe Uzi kwaajili ya cocastic ila Kuna kitu kikaniambia nitapigwa za uso
napata tabu sana 😂Palina 😂😂😂😂
Mbwa nipo pale naskilizia kimya kimyaKwa kasi ya nyuzi za aina hii tutegemee shuhuda za mtu kuachwa stendi au kususiwa bill 😂
muanzishie uzi ye mwenyewe atalegeza kamba😂🤗napata tabu sana 😂
Hivi huyu dada yupo kweli?Habari za muda huu ndugu zangu
Msema Kweli ni mpenzi wa Mungu,
Ndugu zangu mimi ni kijana ambae sijaoa na wala sina mtoto kabisa ila nimevutiwa sana na huyu bi dada anaeitwa financial services kwa kweli na ninampenda haswa
Nimekua nikifatilia sana comment zake niza heshima na adabu tele naona kabisa huyu anajielewa sana na nimevutiwa sana kuwa nae katika maisha ya mume na mke
Popote ulipo financial Services mamy Mungu akulinde pia naomba ujue nakupenda sana na kama bado hujaolewa nipo teyari nikuoe uwe mke wangu halali na mama wa watoto tutakao jaliwa na Mwenyezi Mungu
Nawasilisha ndugu zangu
[emoji41][emoji41][emoji41]Kwnn umecheka
Yeah,kazkazhuku cleoptaina, kule lovie lovie hapa financial service dadeki watu ni kuombwa utelezi tu.. Vijana naona wana ari na moraleeee.. kazi kazi
We ngoja uone hawa hawa wanaopost ndio watakuja kuwaponda humu baadaeMbwa nipo pale naskilizia kimya kimya
Angalia usije ukajinyongaThree months sijala demu huwa nikilala naota sana ndoto za kutisha🤣
😂🤝🤝🤝We ngoja uone hawa hawa wanaopost ndio watakuja kuwaponda humu baadae
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] huo uzi utakuwa funga kazi! Hizo sifa nitazimwaga dhidi yako watu watatetemekaaaaaaaa!Nifungulieee dear [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Haya karibu PMmimi ni extrovert, nina base, na nina pesa 😂
Yeah,kazkaz
Mapema mnooYeah,kazkaz
Ichukue avatar yangu kama umeipendaIPO njia ionekanayo SAWA machoni pa mwanadamu lakini mwisho wake ni njia ya uharibifu.Mtu hujawahi muona unataka kumuoa.
Mimi napenda Avatar ya Joanah macho ya uyo Dada kwenye Avatar yake yananiwewesesha.