Finally: Hongereni Wana-CCM Online!!


Status
Not open for further replies.
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
- Hongereni Wana-CCM wote mlioko kila kona za online political activism, ninafarijika na jinsi recently ambavyo tumekuwa tukjibu mashambulizi ya ndugu zetu wa upande wa pili, in many cases siku hizi tunawaweka on defensive end sasa kwa vile hawakuzoea kujibiwa unawaona wakitoka mapovu kama nyoka kifutu, saafi sana inaitwa kumkoma nyani giladi yaani ukitaka kumpiga nyani usimuangalie usoni, tuendeelee kuwatwanga hasa kwa ile lugha wanayojulikana kuilewa zaidi yaani ya za uso! Lakini sometimes huwa wana hoja so tuwajibu kwa hoja, lakini wakija kwa viroja please tuwape za uso tu!!

- Salute kwa Makamanda Ritz, Chama, na wengineo wembe ni ule ule hakuna kulala wala kuwapa nafasi, yaani finally tumeanza kuleta balance ndani ya Mitandao inapokuja the game na hawa wenzetu wa huko Upande wa pili, ndio maana hasa ya Demokrasia, siku zote nia na madhumuni yao ni wote tuwe na mawazo kama wao, hapana na mbarikiwe wote!!


- KIDUMU CCM! KIDUMU CHAMA TAWALA!!

Le Mutuz!! THE KING OF ALL BONGO SOCIAL NETWORK MEDIA!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Kigumu chama cha mapinduzi!
Ila sasa baba, usifurahie sasa tu. Uchaguzi ujao muingie na kwenye midahalo ya kwenye tv pia kunadi sera, sio mnakimbia kimbia. Anzeni kabisa kupeana simbi na madesa manake 2015 sio mbali, kuna slow learners.
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,507
Likes
360
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,507 360 180
- Hongereni Wana-CCM wote mlioko kila kona za online political activism, ninafarijika na jinsi recently ambavyo tumekuwa tukjibu mashambulizi ya ndugu zetu wa upande wa pili, in many cases siku hizi tunawaweka on defensive end sasa kwa vile hawakuzoea kujibiwa unawaona wakitoka mapovu kama nyoka kifutu, saafi sana inaitwa kumkoma nyani giladi yaani ukitaka kumpiga nyani usimuangalie usoni, tuendeelee kuwatwanga hasa kwa ile lugha wanayojulikana kuilewa zaidi yaani ya za uso! Lakini sometimes huwa wana hoja so tuwajibu kwa hoja, lakini wakija kwa viroja please tuwape za uso tu!!

- Salute kwa Makamanda Ritz, Chama, na wengineo wembe ni ule ule hakuna kulala wala kuwapa nafasi, yaani finally tumeanza kuleta balance ndani ya Mitandao inapokuja the game na hawa wenzetu wa huko Upande wa pili, ndio maana hasa ya Demokrasia, siku zote nia na madhumuni yao ni wote tuwe na mawazo kama wao, hapana na mbarikiwe wote!!


- KIDUMU CCM! KIDUMU CHAMA TAWALA!!

Le Mutuz!!
Kwa bajeti ya Shilingi ngapi za walipa kodi wa Tanzania?

Hao akina rejao, zomba, chama, ritz n.k ambao masaa 15 kwa siku wapo humu mtandaoni mnawalipa kwa saa au kwa mwezi au kwa post?
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
Kigumu chama cha mapinduzi!
Ila sasa baba, usifurahie sasa tu. Uchaguzi ujao muingie na kwenye midahalo ya kwenye tv pia kunadi sera, sio mnakimbia kimbia. Anzeni kabisa kupeana simbi na madesa manake 2015 sio mbali, kuna slow learners.
- Ahsante sana, ila ndugu yangu dalili za mvua huwa ni mawingu, uchaguzi wa udiwani majuzi ni ujumbe tosha kuhusu what to expect 2015 the budern is on the otherside sio kwetu CCM tena!!

Le Mutuz!!
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
Honestly kuna tofauti kubwa sana kati ya umri na uelewa
- ha! ha! ha! ha! Especially mke anapokuwa 30 na Mume 70! ha! ha! ha! ha! yaani gap ya 40 years!!

Le Mutuz!!
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Likes
1,148
Points
280
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 1,148 280
Hivi Kaka William,

Unajua kwamba chama chetu kimesha meguka ndani kwa ndani siku nyingi na tuna vyama zaidi ya viwili kimtazamo na kimalengo ndani ya CCM? Kinacho kosekana ni usajili wa tendwa; Isitoshe, viongozi wengi ndani ya CCM hawafanya kazi tena kwa mapenzi ya CCM, na hii ni hatari kwani wanasukumwa zaidi na UWOGA, UBINAFSI na UNAFIKI, masuala ambayo mwalimu aliyajadili sana jinsi gani ni tishio kwa uhai wa Chama;

Mimi ni Mwana CCM lakini kwa akili zangu timamu, naelewa kwamba kwa sasa CCM bado ni moja kwa sababu ya System tu, hakuna lingine; Chama kinacholindwa na system ni chama dhaifu;

Ni muhimu tukai sambaratisha CCM sasahivi kama nia yetu ni kuijenga upya, kuliko kusubiri kuja kusambaratishwa na Upinzani, kwani siku hiyo haipo mbali;

Hoja yako ya kutetea Chama chenye kansa ya kiungo ni hoja mfu kwani unachofanya ni kutetea na kuwa mtiifu kwa chama kwa mujibu wa katiba, sio kwa mujibu wa uhalisia wa soko la Siasa; Kaka, Kansa imesha sambaa, tukate tu hicho kiungo na tuanze maisha mapya;
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,659
Likes
2,872
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,659 2,872 280
- ha! ha! ha! ha! Especially mke anapokuwa 30 na Mume 70! ha! ha! ha! ha! yaani gap ya 40 years!!

Le Mutuz!!
Ndio maana nikapoint out umri, na ndivyo ilivyotokea...........Mawazo yako yoote unadhani mimi CDM. Si mwanachama wala shabiki wa chama chochote.

Na bado narudia nilichoandika: "Honestly kuna tofauti kubwa sana kati ya umri na uelewa"
Tafakari.
Jaribu kutafakari kabla ya kuandika
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
- Ahsante sana, ila ndugu yangu dalili za mvua huwa ni mawingu, uchaguzi wa udiwani majuzi ni ujumbe tosha kuhusu what to expect 2015 the budern is on the otherside sio kwetu CCM tena!!

Le Mutuz!!
Jitahidi kutengeneza hoja kama mwana siasa kwani ukiingia kwenye culculation kwenye uchaguzi huo unaosema ni nani winner na ni nani ame lost?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
- Ahsante sana, ila ndugu yangu dalili za mvua huwa ni mawingu, uchaguzi wa udiwani majuzi ni ujumbe tosha kuhusu what to expect 2015 the budern is on the otherside sio kwetu CCM tena!!

Le Mutuz!!
kwa wale watu wa takwimu mtusaidie uchaguzi wa madiwani uliopita kati ya chadema na Magamba nani mshindi,yupi amepanda na yupi ameporomoka kwa kuzingatia wingi wa kura kwa jumla yake,yupi kaongeza kata na yupi kapoteza,kama wewe ni kilaza kuna thread moja ya mzee mwanakijiji itakupa majibu,siyo unaangalia wingi wa viti tu,fanya tathmini ndio utajua CCM imekubaliwa au imekataliwa.sio kuropoka tu hapa jamvini.
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Likes
16
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 16 0
Hivi Kaka William,

Unajua kwamba chama chetu kimesha meguka ndani kwa ndani siku nyingi na
tuna vyama zaidi ya viwili kimtazamo na kimalengo ndani ya CCM? Kinacho
kosekana ni usajili wa tendwa; Isitoshe, viongozi wengi ndani ya CCM
hawafanya kazi tena kwa mapenzi ya CCM, na hii ni hatari kwani
wanasukumwa zaidi na UWOGA, UBINAFSI na UNAFIKI, masuala ambayo mwalimu
aliyajadili sana jinsi gani ni tishio kwa uhai wa Chama;

Mimi ni Mwana CCM lakini kwa akili zangu timamu, naelewa kwamba kwa sasa
CCM bado ni moja kwa sababu ya System tu, hakuna lingine; Chama
kinacholindwa na system ni chama dhaifu;

Ni muhimu tukai sambaratisha CCM sasahivi kama nia yetu ni kuijenga
upya, kuliko kusubiri kuja kusambaratishwa na Upinzani, kwani siku hiyo
haipo mbali;

Hoja yako ya kutetea Chama chenye kansa ya kiungo ni hoja mfu kwani
unachofanya ni kutetea na kuwa mtiifu kwa chama kwa mujibu wa katiba,
sio kwa mujibu wa uhalisia wa soko la Siasa; Kaka, Kansa imesha sambaa,
tukate tu hicho kiungo na tuanze maisha mapya;
Mkuu naomba uendelee kutunza heshima yako mijadala kama hii ni too low for u. ur a GT
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,024
Likes
835
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,024 835 280
- ha! ha! ha! ha! Especially mke anapokuwa 30 na Mume 70! ha! ha! ha! ha! yaani gap ya 40 years!!

Le Mutuz!!
Kama ilivyo tofauti ya umri kati ya mzee john malecela na Anne kilango

John Malecela ..born .... April 1934

Anne Kilango ... born ...1956
 
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
744 1 0
- Hongereni Wana-CCM wote mlioko kila kona za online political activism, ninafarijika na jinsi recently ambavyo tumekuwa tukjibu mashambulizi ya ndugu zetu wa upande wa pili, in many cases siku hizi tunawaweka on defensive end sasa kwa vile hawakuzoea kujibiwa unawaona wakitoka mapovu kama nyoka kifutu, saafi sana inaitwa kumkoma nyani giladi yaani ukitaka kumpiga nyani usimuangalie usoni, tuendeelee kuwatwanga hasa kwa ile lugha wanayojulikana kuilewa zaidi yaani ya za uso! Lakini sometimes huwa wana hoja so tuwajibu kwa hoja, lakini wakija kwa viroja please tuwape za uso tu!!

- Salute kwa Makamanda Ritz, Chama, na wengineo wembe ni ule ule hakuna kulala wala kuwapa nafasi, yaani finally tumeanza kuleta balance ndani ya Mitandao inapokuja the game na hawa wenzetu wa huko Upande wa pili, ndio maana hasa ya Demokrasia, siku zote nia na madhumuni yao ni wote tuwe na mawazo kama wao, hapana na mbarikiwe wote!!


- KIDUMU CCM! KIDUMU CHAMA TAWALA!!

Le Mutuz!!
In CCM we trust!!!
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
57
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 57 0
mkatimize ahadi zenu kwa wananchi mlizoahidi, huko online mliotoa ahadi gani?
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Likes
16
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 16 0
kwa wale watu wa takwimu
mtusaidie uchaguzi wa madiwani uliopita kati ya chadema na Magamba nani
mshindi,yupi amepanda na yupi ameporomoka kwa kuzingatia wingi wa kura
kwa jumla yake,yupi kaongeza kata na yupi kapoteza,kama wewe ni kilaza
kuna thread moja ya mzee mwanakijiji itakupa majibu,siyo unaangalia
wingi wa viti tu,fanya tathmini ndio utajua CCM imekubaliwa au
imekataliwa.sio kuropoka tu hapa jamvini.
mpira si chenga bali magoli, na uchaguzi autizami tu ongezeko la kura bali viti, kati ya 29 mnashinda 5, halafu mnajisifia?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,764
Members 475,220
Posts 29,267,958