FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread


-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
2,966
Likes
7,144
Points
280
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
2,966 7,144 280
Kwangu leo Man of the match ni Gerald Pique. Leo kaonyesha maturity kwa clearance za kibabe sana.

Kama humuelewi Nelson Semedo basi upimwe mkojo. He bossed the whole right wing, alikosa tu mtu wa kumalizia pasi zake.

Suarez was extremely poor today, Coutinho was average as always.

Next match tukiwa na Messi, Dembele na Roberto, jamaa wanachezea koki.

- KANA -
 
chebi

chebi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,692
Likes
259
Points
180
chebi

chebi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,692 259 180
mii nauliza kuna mkataba gani kati ya barca na huyu suarez maana naona leo kapoteza tu mipira kijinga kabisa halafu eti kocha anamtoa coutinho anamuacha suarez hadi full time barca akifanya mchezo pale santiago bernabeu watatoka na kilio
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
5,932
Likes
4,691
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
5,932 4,691 280
Kwangu leo Man of the match ni Gerald Pique. Leo kaonyesha maturity kwa clearance za kibabe sana.

Kama humuelewi Nelson Semedo basi upimwe mkojo. He bossed the whole right wing, alikosa tu mtu wa kumalizia pasi zake.

Suarez was extremely poor today, Coutinho was average as always.

Next match tukiwa na Messi, Dembele na Roberto, jamaa wanachezea koki.

- KANA -
Umenena haswaa, pique na semedo wamejituma sana,
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,703
Likes
1,744
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,703 1,744 280
mii nauliza kuna mkataba gani kati ya barca na huyu suarez maana naona leo kapoteza tu mipira kijinga kabisa halafu eti kocha anamtoa coutinho anamuacha suarez hadi full time barca akifanya mchezo pale santiago bernabeu watatoka na kilio
Huyu kocha ndo kimeo, subiri sasa kule Bernabeu kama hajaweka full mziki


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
1,356
Likes
1,014
Points
280
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
1,356 1,014 280
sema dogo Arthur akikutana na kaka zake wakina luka maduara na ndugu yake toni anawafanya wanakuwa wanyonge pale sebuleni anakuwa boss wao

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
 
jackline1

jackline1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
1,907
Likes
2,098
Points
280
jackline1

jackline1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
1,907 2,098 280
Magazeti ya Spain yanadai Madrid watijutia hii mechi-na inabidi wawe a team of both halves sio baada ya half mmoja wanachoka.Barcelona were slow out of the blocks but baadaye they had the game under control.Opportunity hii ambaya Coutinho na Suarez walikuwa very average haiwezi tokea tena ktk return leg-Gazetti linadai R Madrid wajihesabu kwamba washatolewa
 
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,311
Likes
2,672
Points
280
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,311 2,672 280
Kabisa little magician akitokea kati anakuwa wa moto sana

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
Hana kitu Coutinho tulikuwa desperate tunahitaji mtu wa kuremplace neymar ndio maana tukauingia mkenge. Coutinho yuko very predictable, ikitokea anakata kona kuingia kulia kila mtu anajua anataka kupiga shuti. Pasi anapiga hazifiki, ananyang'anywa mpira kizembe.
Sasa kimeibuka kisingizio eti hadi acheze kama attacking midfielder ndio anaweza kurudi kwenye peak yake!? Nani amuweke pale midfield wakati kuna wavulana wanauwasha moto zaidi yake.
Aache visingizio awe versatile player kama wenzie, Messi akiwekwa midfield anacheza, akiweka striker utapenda, akiwekwa winga Ndio siku hiyo beki zote zinatoka na vumbi hadi kwenye kope. Dembele pia anaproves ni versatile player kwa kufit kwenye kila position ya mbele. Kwanini Coutinho alete visingizio?
Coutinho asitegemee kucheza attacking midfield pekee, sababu watu waliopo pale kati ni world class Na wanaproves hilo. Arthur, Sergio, De ligit, Puig, Arturo, rakitic, Sergi Roberto, e.t.c

Sent using Jamii Forums mobile app
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
2,966
Likes
7,144
Points
280
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
2,966 7,144 280
sema dogo Arthur akikutana na kaka zake wakina luka maduara na ndugu yake toni anawafanya wanakuwa wanyonge pale sebuleni anakuwa boss wao

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk


We jamaa unamuelewa sana Arthur!

- KANA -
 
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
907
Likes
836
Points
180
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
907 836 180
Magazeti ya Spain yanadai Madrid watijutia hii mechi-na inabidi wawe a team of both halves sio baada ya half mmoja wanachoka.Barcelona were slow out of the blocks but baadaye they had the game under control.Opportunity hii ambaya Coutinho na Suarez walikuwa very average haiwezi tokea tena ktk return leg-Gazetti linadai R Madrid wajihesabu kwamba washatolewa
Jipeni matumaini na mlivyodesperate ya kununua wazee tunawasubiri kwa hamu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
907
Likes
836
Points
180
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
907 836 180
sema dogo Arthur akikutana na kaka zake wakina luka maduara na ndugu yake toni anawafanya wanakuwa wanyonge pale sebuleni anakuwa boss wao

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
Weka statistics hapa sio porojo.. Mlikamatika haswa mpaka mkaomba refa amalize mpira mapema.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,489
Members 485,588
Posts 30,123,691