FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

mnali conceive tofauti sana,tena siju ni kwa maslahi ya nani na kwa faida zipi,,,hilo lisiwape shida.obama anakuja kuonana na mkuu wetu wa kaya...hao wengine ni nyongeza...hata hivvyo wale wachache watakaopata nafasi hiyo watatuwakilisha

na kwa nini shughuli zngne zisitishwe. Si angekuja kimya kimya mpaka ikulu akakutana na huyo papeti wake kuliko kusumbua na kudharirisha wengne kazini kwao?! Think big bro.
 
Mmmmh!
Hv mkuu wa kaya akiambiwa
a-sign mkataba wa ushoga atachomoa?
Eti hatutaki ushoga!
Thubutuuuu!
 
Hii inaonyesha jinsi gani tulivyo chini. Hapa ndo wakati wa wale wote wanaosema Tanzania imeendelea (Chris Lukosi na wenzake) waone jinsi gani tunavyodhalauliwa. Kikwete akienda London mitaani wala hana escot ya Polisi. Akienda Marekani anapokelewa na maofisa wa Ubalozini tu airport. Shame on us.
 
Huu ni upumbavu wa hali ya juu na unazidi kuthibitisha ni jinsi gani Waafrika tulivyo duni.

Kuja kwetu aje yeye na wageni wa kumlaki achague yeye?

Ndiyo maana tulichukuliwa kama mitumwa na kutawaliwa kama mizuzu.

Upuuzi wa wapi huu?

umbulura umezidi hasa kwa viongozi wa Tanzania. Hivi Kikwete hajalitafakari hlo na kuona amedharirika kufanyiwa maamuzi na wageni kwenye nchi yake..?
 
hii ndio bongo bana,
unaoga siku wageni wakija nyumbani....
Siku nyingine haina haja nawa uso tuu inatosha
 
Hakuna unachojua utabaki kusema hivyohivyo kamwe siri yake hutaijua na huta kuja kujua chezea serikali.

wewe unadhani taifa linaongozwa kama bavicha wewe kaa ndani ule mandazi na vitumbua tu mengine hasa ya usalama wa nchi wachie wanaume wanaojua thamani ya tanzania.

Acha ungese wewe unaongea kama -------- flan kwahyo unataka kusema nyumban kwako akija kikwete akataka kulala na mkeo utakubali kwa kua ni rais kasema??hv nyie watu wa aina hi ya wewe kusapoti ujinga na utumwa mtaisha lini tubak waerevu agh!yani unafanywa kinyume na maumbile na c kawaida yako afu unachekelea.
 
Wanatujua in and out. Hawawezi kufanya ujinga kama Jk na serikali yake wanavyofanya.

Intelligence serikali ya Jk ni kwa cdm tu. Tena intelligence yenyewe anatunga Mwigulu halafu anawapa police.

Pathetic!
 
Umemuelewa vizuri mtoa mada lakini?

100% Amekurupuka ... anataka tu mtreat obama kama mjomba wake au babu yake akija kumtembelea

Kama sio GT utapinga tu...wewe mgeni unamkaribisha kwako halafu anakuwa ndio mwenye maamuzi ya familia yako,kama sio aibu ni nini?

so kipimo cha GT ni kukubaliana na upuuzi wowote unaoletwa humu..?
 
Watakuja wenyewe hapa kutoka LUMUMBA Project wata ku-prove wrong. Mie naungana mkono na wewe. Wanajivuna eti ni wana diplomasia iliyokubuhu. Siamini hayo turudi kwenye msingi aliouweka Marehemu Baba wa Taifa, wenye akili ndogo watatoka hapa wakiruka ruka kama mazuzu.

Kama tumejikabidhi wenyewe utumwani unategemea nini ndugu yangu, tusubirie tu tutasikia mengi. Bush alituachia net anachukua raslimali nadhani huyu atatuletea blanketi, godoro na kitanda ilitulale usingizi wa uhakika wakati raslimali zinahama.
Sasa mbona unatukana viongozi wako wa cdm.
hujui kuwa mazuzu yako cdm mfano kileo,lwakatare nk

unapotumia neno angalia kwanza laweza kukurudia mwenyewe mkuu.
 
Obama akisema Tanzania ni koloni la Marekani hatuna ujanja kama nyezo zote saiz zimeshikwa na marekani Angani, Baharini, na Ardhini. Shame on us!!!!!!
 
inawezekana hao viongoz waliochaguliwa pamoja na fastjet wakanuswa na mbwa wa FBI kwanza kabla ya kumsalimia obama
 
Liwalo na liwe US wataendesha mambo yao kama watakavyo na atakayekaidi mpigeni tu eeh tumechoka sasa kubembelezana atakanyanyua mdomo kuhoji piga
 


100% Amekurupuka ... anataka tu mtreat obama kama mjomba wake au babu yake akija kumtembelea



so kipimo cha GT ni kukubaliana na upuuzi wowote unaoletwa humu..?

Kwa hiyo Obama akisema ccm muondoke madarakani mnaondoka sio? Halafu hujaelewa logic.....,sio kwmba Obama asije,leo hii mtu wa kumpa mkona Obama anateuliwa kama sio aibu nini nini? Kweli akili ndogo haiwezi kutawala akili kubwa.
 
Back
Top Bottom