FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

Ujio wa Rais Obama nchini kwa watu wenye uelewa mdogo ni sifa lakini kwa GT ni aibu kubwa sana.
Haiweaekani mgeni umkaribishe kwako halafu nyumbani kwako awe ndiye mwenye maamuzi ya juu.
Ujio wa Obama ni aibu kwa Tz kwani haiwezekani kila kitu kinafanywa na ziara ya rais
-mapokezi
-usalama wa taifa.
-usafiri nk
Hii sio sifa bali ni aibu kuwa Tz si lolote si chochote!!
 
wassira atamkuta mbugani mikumi mmmesahau kuwa ni nyumbu yule atakuwepo mbugani
Mbona ni rahisi sana kujua watakaonyimwa fursa ya kuonana na Obama.

[1] Col A. Kinana

[2] Mwigulu Nchemba

[3] Steven Wassira

[4] Wiliam Lukuvi

[5] Mizengo Pinda

 
Kaka umenena kwakweli ni aibu tupu hii nchi sio na uongozi wa CCM maana nasikia hadi viongozi wamerekani ndio wanachagua ni yupi wa kusalimiana na Obama kiukweli tumevuliwa chupi :angry::angry:
 
Watakuja wenyewe hapa kutoka LUMUMBA Project wata ku-prove wrong. Mie naungana mkono na wewe. Wanajivuna eti ni wana diplomasia iliyokubuhu. Siamini hayo turudi kwenye msingi aliouweka Marehemu Baba wa Taifa, wenye akili ndogo watatoka hapa wakiruka ruka kama mazuzu.

Kama tumejikabidhi wenyewe utumwani unategemea nini ndugu yangu, tusubirie tu tutasikia mengi. Bush alituachia net anachukua raslimali nadhani huyu atatuletea blanketi, godoro na kitanda ilitulale usingizi wa uhakika wakati raslimali zinahama.
 
Huu ni upumbavu wa hali ya juu na unazidi kuthibitisha ni jinsi gani Waafrika tulivyo duni.

Kuja kwetu aje yeye na wageni wa kumlaki achague yeye?

Ndiyo maana tulichukuliwa kama mitumwa na kutawaliwa kama mizuzu.

Upuuzi wa wapi huu?
 
Kaka umenena kwakweli ni aibu tupu hii nchi sio na uongozi wa CCM maana nasikia hadi viongozi wamerekani ndio wanachagua ni yupi wa kusalimiana na Obama kiukweli tumevuliwa chupi :angry::angry:

Mkuu,sisi wenzetu wanajadili ni masharti gani magumu watayatag kwenye misaada yao,sisi tunajadili upuuzi na ujinga wa nani atashikana mikono na Obama.Kwani mikono ya Obama ukiishika inatoa dola ngapi?
Leo hii watu airport wako likizo kwa muda kisa ujio wa Obama.Hatari sana
 
Huu ni upumbavu wa hali ya juu na unazidi kuthibitisha ni jinsi gani Waafrika tulivyo duni.

Kuja kwetu aje yeye na wageni wa kumlaki achague yeye?

Ndiyo maana tulichukuliwa kama mitumwa na kutawaliwa kama mizuzu.

Upuuzi wa wapi huu?

nakuunga mkono. Kweli mpk airport yetu ni wao. Ths z Ungese.
 
Ujio wa Rais Obama nchini kwa watu wenye uelewa mdogo ni sifa lakini kwa GT ni aibu kubwa sana.
Haiweaekani mgeni umkaribishe kwako halafu nyumbani kwako awe ndiye mwenye maamuzi ya juu.
Ujio wa Obama ni aibu kwa Tz kwani haiwezekani kila kitu kinafanywa na ziara ya rais
-mapokezi
-usalama wa taifa.
-usafiri nk
Hii sio sifa bali ni aibu kuwa Tz si lolote si chochote!!
Hakuna unachojua utabaki kusema hivyohivyo kamwe siri yake hutaijua na huta kuja kujua chezea serikali.

wewe unadhani taifa linaongozwa kama bavicha wewe kaa ndani ule mandazi na vitumbua tu mengine hasa ya usalama wa nchi wachie wanaume wanaojua thamani ya tanzania.
 
Mkuu,sisi wenzetu wanajadili ni masharti gani magumu watayatag kwenye misaada yao,sisi tunajadili upuuzi na ujinga wa nani atashikana mikono na Obama.Kwani mikono ya Obama ukiishika inatoa dola ngapi?
Leo hii watu airport wako likizo kwa muda kisa ujio wa Obama.Hatari sana
Hayo ya kushikana mikono mnajadili nyie wenye akiri fupi.

kwa taarifa yako hayo unayowaza si ajenda ya watu wenye akiri zao na wenye mipango ya maendeleo.
 
Moja ya kitu kilichoniudhi ni ujio wa huyu mkenya hapa. Kaja na maafa kibao mara machinga, mama ntilie wakimbizwe, wafanyabiashara wa mikoani nao wasiingie dar. Kwan kaja na nin mpaka atuvurugie biashara zetu. Kwa mtindo huu bado in short kwa hizi cku mbili tutakuwa utumwani. Air port yetu wamekaa wao au wanataka kusafirisha maligafi zetu.
 
Ndugu wana jf nimejiuliza sijapata majibu naomba ufafanuzi kwa suala hili la ujo wa obama. Kwa kawaida huwa najua mgeni anapomtembelea mwenyeji anakuta ameshaandaliwa kila kitu hapo ugenini lakini kwa mgeni wetu huyu obama naona mambo ni tofauti!

Vyakula, maji na vingine vyote unavyojua vinatumiwa na binadamu wanakuja navyo kutoka kwao isipokuwa hewa (oxygen) tu ndio watatumia yetu kwa sababu ya kwao imewakatalia kuja nao.
 
mnali conceive tofauti sana,tena siju ni kwa maslahi ya nani na kwa faida zipi,,,hilo lisiwape shida.obama anakuja kuonana na mkuu wetu wa kaya...hao wengine ni nyongeza...hata hivvyo wale wachache watakaopata nafasi hiyo watatuwakilisha
 
Hii ni kutokana ziara ya siku mbili ya Rais Obama nchini.
Hii ni aibu ya Tz kwani haiwezekani kila kitu kiendeshwe na mgeni wako wakati mwenyeji yupo.Shughuli zote za uwanja wa ndege kupokea wageni,kukagua mizigo ni kazi ya usalama waTaifa la Marekani.Hivi tuko huru au? Hata mambo yetu ya ndani tunaingiliwa? Hii ni aibu kubwa sana!
Tunaona wafanyakazi wa uwanja wa ndege wamepewa likizo ya siku mbili kwa ajilia ya ujio wa Obama.Hii ni aibu! Huku tukijadili nani/mawaziri gani watshikana mikona na Obama,hii ni aibu!. Wenzetu wanajadili masharti gani magumu ya kuyaweka kwenye misaada yao,sisi tunajadili upuuzi.
Jiji la Dar limekuwa safi na halina msongamano tena,najiuliza kumbe tunaweza kuondoa tatizo la msongamano wa magari na uchafu wa jiji ila kumbe ni uzembe,uvivu na udhaifu wa kusimamia/kutatua matatizo haya.
Najiuliza kwa nini kwa ujio wa Obama imewezekana? Kweli serikali ya Jk ni dhaifu,kwa hili la ziara ya Obama ni ushahidi tosha.
Kwa mantiki hii,Tanzania si lolote si chochote.Kumbe hata Obama akisema rais Kikwete akamate wala rushwa,mafisadi na wauza madawa ya kulevya anaweza.kama haya yanawezekana bila kushinikizwa akishinikizwa je itakuaje?
Leo hii,ofisi za uwanja wa ndege wamepewa wageni,unafikiri watatoka na nini? Au watajua mabaya na siri ngapi za kwetu? Kama sio aibu ni nini? Magamba najua watapinga hili
 
Kutawaliwa tunazaliwa nao akilini, ndo maana yote haya yanatokea. Tulishaona hatuwezitoa sauti kwa lile tulitakalo na tusilolitaka ikasikika. Tumebakia kupangiwa kila kitu na wageni. Obama akija akasema Tanzania ni koloni la marekani hakuna wa kubishi, kwa sababu jeshi lake tayari linaendesha shughuli zote nchini. Imagine hata uwanja wa ndege unaongozwa na wao, je wakiruhusu wenye suit (jeshi la marekani) ndo waingie tu kuna wakukataa?! Kweli nimeamini Tanzania hatuna amiri jeshi mkuu (RAISI), muda wowote tunawezatekwa.
 
Back
Top Bottom