FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama



BUsh alikuwa na mapokezi makubwa... labda unambie town ulifika hivi karibuni

Rais wachina siasa zao ni tofauti na wamarekani ...

Wewe! Cwezi kuendelea kubishana na wewe kwa maana akili zako ni ndogo,huwezi kumkabidhi mgeni ofisi(airport),siri ngapi za kwetu wataondoka nazo?
 
Hii ni kutokana ziara ya siku mbili ya Rais Obama nchini.
Hii ni aibu ya Tz kwani haiwezekani kila kitu kiendeshwe na mgeni wako wakati mwenyeji yupo.Shughuli zote za uwanja wa ndege kupokea wageni,kukagua mizigo ni kazi ya usalama waTaifa la Marekani.Hivi tuko huru au? Hata mambo yetu ya ndani tunaingiliwa? Hii ni aibu kubwa sana!
Tunaona wafanyakazi wa uwanja wa ndege wamepewa likizo ya siku mbili kwa ajilia ya ujio wa Obama.Hii ni aibu! Huku tukijadili nani/mawaziri gani watshikana mikona na Obama,hii ni aibu!. Wenzetu wanajadili masharti gani magumu ya kuyaweka kwenye misaada yao,sisi tunajadili upuuzi.
Jiji la Dar limekuwa safi na halina msongamano tena,najiuliza kumbe tunaweza kuondoa tatizo la msongamano wa magari na uchafu wa jiji ila kumbe ni uzembe,uvivu na udhaifu wa kusimamia/kutatua matatizo haya.
Najiuliza kwa nini kwa ujio wa Obama imewezekana? Kweli serikali ya Jk ni dhaifu,kwa hili la ziara ya Obama ni ushahidi tosha.
Kwa mantiki hii,Tanzania si lolote si chochote.Kumbe hata Obama akisema rais Kikwete akamate wala rushwa,mafisadi na wauza madawa ya kulevya anaweza.kama haya yanawezekana bila kushinikizwa akishinikizwa je itakuaje?
Leo hii,ofisi za uwanja wa ndege wamepewa wageni,unafikiri watatoka na nini? Au watajua mabaya na siri ngapi za kwetu? Kama sio aibu ni nini? Magamba najua watapinga hili
Na wewe umemwaibisha nani usilo lijua ni sawa na usiku wa giza chuki zako kwa jk hazitasaidia kitu,

mlisema taifa lisitawalike wapi jk hata hawageukii sasa mnafanya jitihada aongee wala.

Daima wenye upeo mfupi hufanya kazi ya kuongea umbea kama huu.

kwa taarifa yako hata ukienda uwanja wa ndege hutajua jk alivyopang watu wake,jk anaakili si mchezo mpaka mnalala mnawaza jk kila saa.
 
Hii ni tofauti na ugeni wa familia. Kwa sheria za kimataifa, rais wa nchi yoyote akihujumiwa akiwa nchi ya ugeni, basi nchi hiyo (mwenyeji) atalazimika kugharimia uchaguzi wa kumpata mrithi wake. Wamerekani wanaamini ni gharama sana kumpata rais wao. Hiyo wanamlinda kwa gharama kubwa. Kwa mantiki hiyo rais wa marekani akiuwawa hapa nchini, tanzania italazimika kugarimia uchaguzi wa marekani, je tanzania itaweza?

Auawe na nani? Labda Nchemba na mabomu,pinda na kauli ya wapigeni tu,Wassira Obama ni nani! Labda tuambie ni sheria ipi ibara ya ngapi,sio kuongea tu huna reference ...gamba mkubwa wewe
 
Mkuu ukombozi wa fikra,

Hiyo ni aina ya viongozi tulionao,hawajiamini. Yaani kama umeshindwa ku-dictate terms ukiwa kwenye nchi yako,unadhani utaweza kufanya hivyo ukiwa nchi yaa wengine? Huu ni ushahidi wa udhaifu mwingine wa JK na serikali yake. Bila shaka hata ikulu yetu kwa sasa inaendeshwa na wamarekani,serikali dhaifu kwelikweli

Hii ni kutokana ziara ya siku mbili ya Rais Obama nchini.
Hii ni aibu ya Tz kwani haiwezekani kila kitu kiendeshwe na mgeni wako wakati mwenyeji yupo.Shughuli zote za uwanja wa ndege kupokea wageni,kukagua mizigo ni kazi ya usalama waTaifa la Marekani.Hivi tuko huru au? Hata mambo yetu ya ndani tunaingiliwa? Hii ni aibu kubwa sana!
Tunaona wafanyakazi wa uwanja wa ndege wamepewa likizo ya siku mbili kwa ajilia ya ujio wa Obama.Hii ni aibu! Huku tukijadili nani/mawaziri gani watshikana mikona na Obama,hii ni aibu!. Wenzetu wanajadili masharti gani magumu ya kuyaweka kwenye misaada yao,sisi tunajadili upuuzi.
Jiji la Dar limekuwa safi na halina msongamano tena,najiuliza kumbe tunaweza kuondoa tatizo la msongamano wa magari na uchafu wa jiji ila kumbe ni uzembe,uvivu na udhaifu wa kusimamia/kutatua matatizo haya.
Najiuliza kwa nini kwa ujio wa Obama imewezekana? Kweli serikali ya Jk ni dhaifu,kwa hili la ziara ya Obama ni ushahidi tosha.
Kwa mantiki hii,Tanzania si lolote si chochote.Kumbe hata Obama akisema rais Kikwete akamate wala rushwa,mafisadi na wauza madawa ya kulevya anaweza.kama haya yanawezekana bila kushinikizwa akishinikizwa je itakuaje?
Leo hii,ofisi za uwanja wa ndege wamepewa wageni,unafikiri watatoka na nini? Au watajua mabaya na siri ngapi za kwetu? Kama sio aibu ni nini? Magamba najua watapinga hili
 
Wewe! Cwezi kuendelea kubishana na wewe kwa maana akili zako ni ndogo,huwezi kumkabidhi mgeni ofisi(airport),siri ngapi za kwetu wataondoka nazo?

Dry your eye's relax ! tuna ugeni mkubwa but usikhofu Dr. JK got this....
 
Acheni kuonyesha hadharani kwamba mna uwezo mdogo wa kutafakari issues..obama ni rais wa taifa lenye nguvu nyingi na kubwa zaidi duniani,na kwa bahati mbaya ana maadui kila pembe ya dunia kutokana na taifa analoongoza kuwa polisi wa dunia...kuna watu hawalali usiku wakiwa na task ya kutafuta kichwa cha obama...kuna watu wameaminishwa kwamba wakimuua obama basi wanakwenda peponi moja kwa moja bila kuonja mauti...ebu kueni..you should grow..mambo mengine ni makubwa sana na hivvyo yanahitaji vichwa vilivyotulia
 
Na wewe umemwaibisha nani usilo lijua ni sawa na usiku wa giza chuki zako kwa jk hazitasaidia kitu,

mlisema taifa lisitawalike wapi jk hata hawageukii sasa mnafanya jitihada aongee wala.

Daima wenye upeo mfupi hufanya kazi ya kuongea umbea kama huu.

kwa taarifa yako hata ukienda uwanja wa ndege hutajua jk alivyopang watu wake,jk anaakili si mchezo mpaka mnalala mnawaza jk kila saa.

Acha zako wewe...Tunamuwaza kwa Udhaifu wake ili tumsaidie kwa maana nchi imemshinda.Muulize Nchemba mbona hatoi kauli yake ya kuwa watu wakihudhuria mkutano wa Obama watakufa? Ajaribu na hapa akafie Guantanamo
 


Dry your eye's relax ! tuna ugeni mkubwa but usikhofu Dr. JK got this....

Hata jk mwenyew hakutambui kuwa na wew upo,eti tuna ugeni....! Kachukue buku saba zako umetimiza wajibu,cjui leo utachukulia wap wakati lumumba ofisini kuna wamarekani
 


rais ni wa marekani acha wamarekani wachague rais wao nani wa kumpa mkono nani sio wa kumpa... do you have any problem with that..

i mean come on... utalazimishaje mtu flani nimsalimie hata kama itikadi zetu za kisiasa / au mambo flani hatuelewani..?

ni sawa sawa unambie me nimpe mkono msigwa .. that will never happen "over dead body".. but within CDM wapo ninao weza kuwapa mkono

Wewe lazima utakiwa mzee wa nyara za serikali(Kinana) maana ndiye mwenye bifu na Msigwa .
 
Obama hawezi kukutana na mafisadi na watu wanaopinga uhuru wa kuongea na kukusanyika.
 
Mmebanwa na sumu zenu na mabomu yenu mnakuja kulalamikia jf
 
Mnataka muachiwe mkamwagie watu tindikali?

Kama mawaziri wa kushikana na Obama wameteuliwa nina mashaka na waliobaki inawezekana ndio wanaolipua mabomu na kumwagia watu tindikali na kuruhusu wapigeni tu hata wafe....maana tumechoka!
 
Kuna baadhi ya mambo hutokea Tanzania tu, kwingineko ni nadra kuyaona.
 
Sipati picha pale Dr Slaa atakapoalikwa kisha Pinda atakapotemwa,Dah sijui itakuwaje.Kule Arusha tu alipokataliwa kuwazika wahanga wa mabomu akatangaza visasi vya piga tu yeyote atakayekaidi maagizo ya jeshi la polisi,Nina uhakika kama angekubaliwa kuzika siku ile asingetamka maneno haya.Hivi kweli aalikwe Slaa na Lissu halafu yeye atoswe si Atatangaza vita baada ya Obama kuondoka!!??
 
Back
Top Bottom