FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

Hii nchi ina viongozi mbumbumbu kweli kwel yaani kwa sababu Obama anakuja ndiyo aachiwe mamlaka ya nchi yote namna hiyo kwani huko nchi nyengine alifanya ujinga huo na kukubaliwa kuchukua mamlaka ya nchi kwa sababu tu yeye amekuja, kuna haja gani bora asingekuja kuliko kuidhalilisha nchi namna hiyo.,,
Thubutu kufanya hivyo kwingine. Senegal walimpinga kuhusu ushoga. South Africa wanakaa na wazungu kwa hiyo hawana sababu ya kubabaika. They are always brushing shoulders with them in offices and in the streets. Kwa hiyo hakuna jipya kwa wazungu hata wazuzuke.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Ivi uhuru tulio upata wa Africa ni upi? Ivi mpaka lini tatacha kuji dhalilisha na kudharauliwa na hawa tunao waita wahisani? Yani mgeni ajiamulie ni viongozi gani watakao mpokea! Sijaona na sikutegemea kuona. Hivi kweli viongozi wetu wakiendaga huko ktk nchi zao hufanyaga hivi? Jamani sisi wa Afrika bado ni watumwa bado hatujawa huru mwafrika bado si chochote kwa wazungu, roho ina niuma sijui chakufanya. Laiti ninge kua na nguvu ya ushawishi ningeitisha maandamano nchi nzima kupinga ujio wa huyu shetani (Obama). Sisi huku ktk nchi zao tuna dharaulika nakuonekana kama vibweka, hata wanapo kuja viongozi wetu wa kitaifa huwezi jua labda uwe ni mtu mfuatilia habari. Mfaransa hawezi kushulika na ujio wa mtu kama Kikwete, Zuma wala sal ni sisi tu Africa. Leo mpaka mtu aliopo chamwino mtamba swala kiteto mpaka rwaluke anajua kua kuna ujio wa Obama nchini kwetu. Nachukia sana.

unapomwachia mtu kitu muhimu kama airport ya kimataifa aiendeshe nafikiri kama tyaifa huru umejishusha sana na kiujitawala kwako kunakua kwenye wasiwasi. Kweli JK ameenda Ikulu kucheza disco, huu upimbavu nisingeruhusu mtu kuja kwangu na kujifanya yeye ndiyo mwenye nyumba..nma haswa ukifikiria nchi kama Germany, Finland au Denmark wanatoa zaidi msaada wa maendeleo na uchangiaji wa bajeti ya taifa nchini kuliko hawa Wamerakani na hawana mbwembwe zozote..u pu uzi mkubwa
 
ndugu yangu mzalendohalisi mie naona ni vizuri sana kua Zanzibar haimo kwenye ratiba tutaepukana na kunyanyaswa katika nchi yetu ugeni gani huo mtu wa kuja tu atukokote kama gari bovu loh ?na aishie huko huko
 
Mchuano mkali Obama Derby, watu wanaruka na kukanyagana. Muchujo unaendelea, takrima marufuku.
 
Siyo uwanja wandege tu hata IKULU yetu watakaolinda ni wamarekani wenyewe ,wakwetu wataishia nje tu.Nina wasiwasi hata mlinzi wa rais atakuwa toka FBI .Kwa siku hizo mbili tutakuwa chini ya hao wamareakani.
 
Back
Top Bottom