FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

FBI kuhusika katika kuchuja viongozi watakaompokea Obama

ccm WAMEZOEA KUJIPENDEKEZA SASA HAPO NDO MUONE FAIDA ZA KULEA WAMAREKANI...........YAANI NI SAWA NA SHERIA YA NDOA KUWA UKIKUBALI KUOLEWA BASI UKUBALI KULALA BILA NGUO NA SASA IKO KWETU
 
WaTZ wenzangu tuchukie dhwalala hii watufanyiyao hawa wageni wetu, tupaze sauti zetu kipinga jambo hili. Jiulize hivi viongozi wetu wana heshimiwa nakupewa hadhi pindi wakiwa ndani ya nchi zao? Roho inaniuma mpaka nashindwa kujizuia, ndio maana watu wanaamua kuwa magaidi kwaddharau kama hizi tufanyiwazo natamani nivao mabomu niende nikajilipue siku hiyo (ila sijui pakuyapata)
 
Mnataka hata mikono yenye damu za watanzania iruhusiwe kumsalimia Obama? Naamini kinachofanyika ni sahihi vinginevyo usalama wa Obama utakuwa mashakani. Mmesahau hadithi ya Mwakyembe na taulo na sabuni za ofisini vilivyompeleka mpaka India?
 
Hivi kwa nini Zanzibar haipo kwenye ratiba ya Obama wakati ni sehemu ya Jamhuri?

Je huu sii ubaguzi??

Obama atatembelea Tanzania! Zanzibar ni sehemu ya Tanzania kama ilivyo Ileje! Sasa kwa vile haji Ileje tuseme na huu pia ni ubaguzi!?
 
Waziri kama Adamu Malima sijui kama anaweza kupata nafasi ya kusogelea geti la airport maana taarifa zake zote watakuwa nazo jinsi anavyotembeaga na ma SMG.
 
Achakua mtumwa mTZ mwenzangu, hata mimi ninge kua nina cheo cha waziri mkuu ninge goma kwenda kumpokea huyo SHETANI. Kwanza wanaendelea kumuona mwafrica si chochote, kutaka kukabidhiwa mamlaka ya uwanja wa ndege yani wenyewe wawe ndio wasimamizi wa kuu wa shughuli zote ziendeleazo hapo uwanjani ni kuthibitisha kwamba sisi hatuna ulinzi ulio kamilika. Kama hatuwezi kujilinda maanayake jeshi letu ni dhaifu, sasa haya sio matusi? Nachukia sana mtu asie tambua thamani yake.
Angekuwa Nyerere asingekubali huu upuuzi hata kidogo.
 
Hawa Askari wetu wameshindwa kumkamata Alierusha bomu Soweto wataweza kumlinda Baraka Obamaely Massawe??
 
Hamna FBI hapo hao ni US Secret Service or US Diplomatic Security Service aka DS or DSS.......
FBI kazi yao ni kama kazi za CID huku kwetu na Most of them ni CIA in Diplomatic Cover(hidden in plain site).....
kwa hiyo acheni kufuka......
 
Angekuwa Nyerere asingekubali huu upuuzi hata kidogo.

Mkuu usilinganishe uongozi wa Nyerere na hawa wahuni wanaotawala sasa! Acha wakaguliwe,utaamini vipi wanausalama wanaoshiriki ktk matendo maovu na baadhi ya wanasiasa wanao panga mauaji ya wananchi!!
 
Mtumwa atabaki kua mtumwa milele.

Mgeni wako unamkabidhi nyumba yako??????

Hii ni kalii

Ogopa umasikini.
 
Halafu wakati mwingine muwe mnafikiri SURA ZA WATU WENGINE ZINATIIIISHAAA!!! Hivyo sidhani kama FBI watakubali Obama alale anaota majinamizi!!!!!!

Unamaanisha Mzee wa Gombe na mtoto wa mkulima?? Watoto wa Obama wataogopa wakiwaona hawa viumbe.
 
Back
Top Bottom