MWALLA
JF-Expert Member
- Dec 12, 2006
- 16,952
- 10,513
Kibogoyohaya basi ni rais wa china happy now?
Kibogoyohaya basi ni rais wa china happy now?
Naona stroke inazidi kuumaliz ubongohaya basi ni rais wa china happy now?
Nskia umeolewa eti ni kweli?haya basi ni rais wa china happy now?
Ana uhuru wa kutoa habariWewe fatma mbona wakati babako anasaidiwa na CCM huku bara kuiba kura ili amshinde Maalim Seif hukupanuwa hilo domo lako?
Wewe unaye mtambua unafaidika kitu gani?Uchaguzi umeisha tufanye kazi tulijenge Taifa letu.
Kwanza hata asipo mtambua hapunguzi kitu!
Usiweweseke kuliko kuendelea kujivua mguo haparudi Mombasa tuYaani chadema na cuf kama watoto ukiwapa pipi wanafurahia.......hivi huwa mnafikiri mkiwa mmelewa au ?...watoto wa Karume,Kenyatta,Nyerere nk...hawawezi kuwa tofauti na vyama vya wazazi wao mtakuwa mmechezewa...dadu au chekundu,cheusi....ndio maana kuna edward huniambia chadema ni kama demu unamuumiza usiku,asubuhi unambembeleza.
Ndio meshapanga huko Mombasa kufanya hivyo?Muda si mrefu atajiteka akisingizia kuwa katekwa kama yule mwandishi wa habari!
Haswaaaaaaaaaaaa mkuuuna ndio maana wanataka wajitoe icc kwa upuuz huu huu wa kubaka demokrasia
uyo nae anatafuta kick za kijinga tu akae kmy maigizo yamrisha saiv tunataka maendeleo kwan shein amepindua au amepigiwa kura na wananchiMJUKUU wa rais wa kwanza wa Jamhuri ya Watu wa Zanzibar, Abeid Amani Karume, amepinga hatua ya kumtangaza Dk. Alli Mohammed Shein, kuwa rais Visiwani, anaandika Pendo Omary.
Fatma Amani Abeid Karume, mtoto wa kwanza wa rais mstaafu, Amani Abeid Karume amesema, “Dk. Shein, siyo kiongozi halali wa Zanzibar. Amewekwa madarakani na jeshi na kinyume na Katiba na taratibu za nchi.”
Amesema, “Rais aliyewekwa madarakani na vyombo vya dola, siyo rais wa wananchi. Rais anayewekwa madarakani kwa nguvu za kijeshi na vitisho, hawezi kuwa rais wa wananchi. Anakuwa rais wa majeshi.”
Akiongea kwa sauti ya uchungu na MwanaHALISI Online, Jumatano wiki hii, ofisini kwake, jijini Dar es Salaam, Fatma amesema, “Chama Cha Mapinduzi, kisijidanganye. Zanzibar siyo shwari. Kinachotengenezwa sasa, siyo utawala. Ni muendelezo wa chuki, visasi na uhasama.”
Amesema, “CCM ya Tanganyika, ndiyo inayoiharibu Zanzibar. Wanalazimisha viongozi wasiokubalika na wananchi Visiwani kutawala kwa manufaa yao binafsi.”
Soma mahojiano kamili na mwanasheria huyo mashuhuri nchini, katika gazeti la MwanaHALISI Jumatatu wiki ijayo.
Mwanahabari Huru
vua hiyo kamaba ya ccm uvae cuf before hawajakutumbuaTunamkubali sana siku zote huongea ukweli, hataishia hapa tu ataendelea kuipigania Zanzibar.
View attachment 332523
Jinga kuu la majinga wote tanzaniaTatizo la hii habari imetokea kwa yulemwenye elimu ya hapa na kule
Labda muanze kumuita SeifRais wa mioyoni mwenu!haya basi ni rais wa china happy now?
Naona unakivua chama chako nguo kwahiyo kuweka vimajina mfukoni kulianza sikunyingi sanaHaka katoto hakajui Historia ya Familia yao kuwa sehemu ya Uongozi ngoja tumkumbushe.
1964 Babu yake Abeid Karume alitumia Watanganyika kupindua na Kutawala Zanzibar.
2000 Baba yake alikuwa wa Mwisho kwny kura zilizopigwa na CC ya CCM Znz alishindwa hata na Mwana Mama Fatma Said Ally lakini wanamtandao wakafanya jaribio lao la kujaribu nguvu yao kwny NEC kwa kumpitisha Karume Amani akiwa si chaguo la Wazanzibar nakumbuka Jakaya Kikwete alitumwa na kina Kingunge kumfungulia Mlango wa gari na kutembea nae kuomba kura na hatimae wakafanikiwa kupindua Maamuzi ya Wazanzibar na Advocate Fatma alikuwepo lakin akapiga kimya.
Zanzibar si dola la Kisultani Mmetoa Babu naBaba kuwa Rais inatosha msilazimishe na Ujombani nako watoe Rais kama vile Urais ni haki yenu peke yenu.
Bibi TAKE ndio lugha ya dodoma siku hizi?Fatma atulizane tuu, baba yake mbona alikuja kwenye kuapisha? amuulize bibi take
Acha ujinga wewe huyu hapaswi hata kuzungumza ukila nyama ukumbuke kujifuta mdomo lasivyo watu watu hawakuelewiWewe unafikiri kila mtanzania akili zake ameshikiwa ? Anapata ujasiri kwa sababu anajitambua na anajua yaliyofanyika? Keeping someone silent is not a best way to solve problems
Tumesha wazoea mtu akikosoa mlichokifanya kwa manufaa yenu mnamuita muhuni,hafai,mzigo nkAlafu mbaya kuliko yote anasema maneno hayo akiwa Znz, wakati mtu kasha apishwa kisheria. Kwakwel huu ni uhaini ambao unapaswa kukemewa. Mböa hakusema hayo wakat wa kaka yake?
Akili za kiafrika hiziAnapata wapi nguvu zakusema? Lazima kuna kitu nyuma ya pazia. Familia yao inakula na kunywa kwa pesa ya serikali sasa mtu kama huyu kuna haja kumchunguza anapat wapi hizo nguvu? Na nikwamasilah yanan anasema hayo?
Umemuona huyoJinga kuu la majinga wote tanzania
Naona fisi mnaparuranaLabda muanze kumuita SeifRais wa mioyoni mwenu!