Farewell-Kwaheri Regia: A Tribute Page

Farewell-Kwaheri Regia: A Tribute Page

Ahsante Magamba.
Mkuu Mayenga, kwenye misiba, majanga na matukio ya kitaifa, tunaweka pembeni tofauti zetu na kutanguliza utaifa mbele, hivyo sio busara kuanza kuitana majina, calling names, magwanda, magamba etc!.

RIP Regia Mtema!.
 
Daima atadumu ktk mioyo yetu, si dhambi cdm wakiiomba serikali waweke japo alama ya eneo la ajali ktk kumkumbuka mh. Regia mtema (mhaja wangu)
 
Cdm inaweza kujenga shule au chochote in respect of regiah; indeed amewafanyia kazi nzuri na cdm imemfanyia mengi, fanyeni hivi kwa ukumbusho wa regia
 
Pole CHADEMA pole watanzania kwa kumpoteza kiongozi shupavu na mwenye kiu ya maendeleo. Mungu ailaze mahali pema poponi roho yake Amen.
 
Hakika sitasahau namna alivyojiuva "uanasiasa wa kitanzania" pale alipokiri makosa yake na kuomba msamaha kwa wote aliowakosea (hususani kwenye ile mada ya viti maalumu).

Pale Regia alijidhihirisha kiasi gani ana moyo wa kiubinadamu,na jinsi alivyowaheshimu na kuwaomba radhi watu ambao wengine hawafahamu.

Hakika hapo Regia amenifundisha jambo kubwa na zuri sana.

Dada Regia daima nitakukumbuka kwa hili.

Endelea kupumzika kwa amani dada Regia.
 
Ragia Mtema,
Hajawahi kufikiri kwamba ulemavu wake unaweza kuzuia yeye ndoto zake zisitimie, hii ni shule kubwa sana kwa walemavu wote nchini. RIP our friend Regia Mtema.
 
...kwaheri dadaangu!..

walau tuliwahi onana pale check-point makumbusho!..walau niliiona sura yako
 
Nichukue fursa hii kuwapa pole wote waliofiwa na Mbunge wetu mahiri,pia niwape sana pole wana Chadema wote
kwa msiba mkubwa uliotupata na kwa ghafla,hakika ndugu zangu tumepoteza mtu wetu mahiri sana na mpiganaji
katika Chama,ila ni Mungu alitupatia Regia na ndiye aliyemchukua,hatuna budi kuungana kwa pamoja hasa katika hiki kipindi
kigumu hiki kumwomba Mungu atutafutie mwingine atakayeshika hiyo nafsi na kuendeleza mapambano.
MUNGU AILAZE ROHO YAKO MAHALI PEMA.AMINA
 
Ragia Mtema,
Hajawahi kufikiri kwamba ulemavu wake unaweza kuzuia yeye ndoto zake zisitimie, hii ni shule kubwa sana kwa walemavu wote nchini. RIP our friend Regia Mtema.
 
She was great, daring and country loving.....

candle in the wind!

RIP Regia
 
Ni masikitiko makubwa lakin tunaamini kazi ya Mola haina makosa.

Hakika sisi tulikupenda sana lakin Mola amekupenda zaidi.

Tunamuomba Mola akulaze pahala panapostahikhi.
 
This is a shocking news, it is hard to believe. Kwa kweli ni nyota iliyozimika, people who are fighter, wapenda haki wanaondoka katikati ya mapambano, so sad.

Rest in peace Regia. We will miss you.
 
sina la ziada juu ya mbunge wetu makini kututoka , ninamajonzi sana, Mungu kampenda zaidi. amina
 
Mpambanaji Regia
Daima tutakumbuka mchango wako wa kuwatetea wanyonge na walioonewa
daima tutakumbuka upambanaji wako kutetea wale walionewa na kunyanyasika
Uendako Mungu aipumzishe roho yako mahali pema peponi
Tuliobaki tuendeleze yale mema ambayo ulipambana nayo kuyaweka na kuyatetea
Tukiiga mfano wako katika utendaji na kutochoka kutetea kile tunachoamini ni sawa
Tusichoke kutetea hayo na wala tusirudi nyuma katika kuhakiklisha kuwa tunayakumbuka na kuyatimiza malengo uliyojiwekea
Pumzika kwa Amani mpendwa wetu
 
Back
Top Bottom