Familia ya Malecela kuitosa CCM?

Familia ya Malecela kuitosa CCM?

Kutokana na mikasa inayoiandama familiya ya mwanachama Wa muda mrefu Wa chama cha mapinduzi ndugu Malicela, hasa kwa kipindi hiki cha awamu ya Tanzania, zinaweza kusababisha familiya hiyo kuitosa ccm?

ingawa familiya hii imekuwa ikijitoa kwa hali na Mali katika kukipigania chama kwa muda mrefu lakini katika awamu hii ni kama wana bahati mbaya, kwani wameishia kutumbuliwa tu.

je kuna uwezekano familiya hii kuitosa ccm?
Sikuipenda hii. Huu naona ni kama aina fulani ya uchochezi.
 
Sikuipenda hii. Huu naona ni kama aina fulani ya uchochezi.
Huyu mtu amejaribu to think widely, hilo hamtaki. Ni sawa nawewe ukifiwa na watoto, mke, baba, mama, et c mfululizo, the following might come across your head:
1. Nimemfanyia nini Mungu
2. Nimelogwa
3. Kujiua-kufikiria hivyo

Unafikiri zaidi na zaidi
 
Thibutu, hiyo familia ya Malecela inaihitaji ccm kuliko ccm inavyowahitaji. Wakitoa mguu tu ccm kesho yake ardhi wanazomiliki zinatangazwa kurudishwa serekalini kwani hizijaendelezwa. Kumbuka viongozi karibia wote wa ccm hawana ujanja wa maisha nje ya ccm na serekali.
 
Ushawahi wapi kuona mgogo kaitosa cccm wakati ndio mandondocha ya lumumba......waache wasage lumba tu,
Mzee malecela alitumia muda mwingi sana kuwatukana wapinzani wakati wa kamoeni lakini yanayompata kwa wanawe na mkewe nadhani ni pigo japo mgogo na cccm ni damu damu
 
Ulipaswa kwenda pale kilimani uwaulize kisha uingie JF na majibu toka kwao. Mliozoea kucapitalize ktk migogoro ya CCM ili kupoka wanachama mmeisha awamu hii
Kachukuweni wale waliomeguka kwa mwenyekiti wa CUF Mhe. Prof Haruna Ibrahim Lipumba, wasipotosha chukuweni wa NCCR
 
Huyu mtu amejaribu to think widely, hilo hamtaki. Ni sawa nawewe ukifiwa na watoto, mke, baba, mama, et c mfululizo, the following might come across your head:
1. Nimemfanyia nini Mungu
2. Nimelogwa
3. Kujiua-kufikiria hivyo

Unafikiri zaidi na zaidi
Njia za Mungu hazichunguziki. Pia kwa wanaomwamini Mungu kila jambo linalotokea ni Mapenzi ya Mungu.
 
Waitose afu makaburi yafukuliwe.Muda si mrefu utasikia wanaisifia serikali kwa utendaji makini.
 
Ulipaswa kwenda pale kilimani uwaulize kisha uingie JF na majibu toka kwao. Mliozoea kucapitalize ktk migogoro ya CCM ili kupoka wanachama mmeisha awamu hii
Kachukuweni wale waliomeguka kwa mwenyekiti wa CUF Mhe. Prof Haruna Ibrahim Lipumba, wasipotosha chukuweni wa NCCR

pumba
 
Watu wa Dodoma kwa asili yao hata ccm iwatese kiasi gani,bado wanakipenda chama,utafikiri ccm iliasisiwa dodoma
 
Mzee Malecela amekaa CCM zaidi ya miaka 30, Magu urais wake ni wa miaka 5.
Mzee atavumilia tu.
 
Kutokana na mikasa inayoiandama familiya ya mwanachama Wa muda mrefu Wa chama cha mapinduzi ndugu Malicela, hasa kwa kipindi hiki cha awamu ya Tanzania, zinaweza kusababisha familiya hiyo kuitosa ccm?

ingawa familiya hii imekuwa ikijitoa kwa hali na Mali katika kukipigania chama kwa muda mrefu lakini katika awamu hii ni kama wana bahati mbaya, kwani wameishia kutumbuliwa tu.

je kuna uwezekano familiya hii kuitosa ccm?
3ef8987f027c3ae5f53bdfeac9d6361c.jpg
 
Back
Top Bottom