Familia ya Malecela kuitosa CCM?

Familia ya Malecela kuitosa CCM?

Kutokana na mikasa inayoiandama familiya ya mwanachama Wa muda mrefu Wa chama cha mapinduzi ndugu Malicela, hasa kwa kipindi hiki cha awamu ya Tanzania, zinaweza kusababisha familiya hiyo kuitosa ccm?

ingawa familiya hii imekuwa ikijitoa kwa hali na Mali katika kukipigania chama kwa muda mrefu lakini katika awamu hii ni kama wana bahati mbaya, kwani wameishia kutumbuliwa tu.

je kuna uwezekano familiya hii kuitosa ccm?
Akili KM lemutuzi
 
Thibutu, hiyo familia ya Malecela inaihitaji ccm kuliko ccm inavyowahitaji. Wakitoa mguu tu ccm kesho yake ardhi wanazomiliki zinatangazwa kurudishwa serekalini kwani hizijaendelezwa. Kumbuka viongozi karibia wote wa ccm hawana ujanja wa maisha nje ya ccm na serekali.
kweli mkuu Nape na Makonda ukiwaondoa serikallini leo hawana uwezo wakuendesha hata genge la mbogamboga,lazima wafulie tu!
 
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
MINDLESS OUT OF MATTER.
 
Wangeonewa aibu mngekuja hapa kupiga kelele kuwa familia za vigogo zinabebwa...watanzania bwana!!
 
Kutokana na mikasa inayoiandama familiya ya mwanachama Wa muda mrefu Wa chama cha mapinduzi ndugu Malicela, hasa kwa kipindi hiki cha awamu ya Tanzania, zinaweza kusababisha familiya hiyo kuitosa ccm?

ingawa familiya hii imekuwa ikijitoa kwa hali na Mali katika kukipigania chama kwa muda mrefu lakini katika awamu hii ni kama wana bahati mbaya, kwani wameishia kutumbuliwa tu.

je kuna uwezekano familiya hii kuitosa ccm?
kwani kuna mtu kaonewa mpaka wajitoe?
 
[HASHTAG]#Freemaxcencemelo[/HASHTAG] [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] #UsirudieKosa#Freemaxcencemelo [HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG] [HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG] [HASHTAG]#UsirudieKosa2020[/HASHTAG]
Bipolar Disorder hiyo
 
Ni vigumu kujitoa CCM kwa sababu bado mzee malecela anabembelezea serikali ihamie Dodoma
hakuna mzee amelipa price kubwa ndani ya ccm kama mzee SAMWEL CYGEYAMWISI LUSINDE MALECELA ....mtakumbuka amekatwa urais mara mbili ,mara ya kwanza akiwa na nguvu kubwa kabisa ndani ya chama karibu sawa na aliyokuwa nayo Lowassa ......2005
Mwaka 1995 pia alikatwa akiwa pia na ushawishi .
Kuna wakati alipatwa na mikasa ya kufiwa na watoto wake wa kiume na mmoja wa kike aliyekunywa sumu,akafiwa na mkewe etc .......Kati ya msiba uliowauma hata vijana wengi waliokuwapo mjini enzi hizo ni msiba wa IPYANA MALECELA ambaye alikuwa anaelekea kuwa mwenyekiti wa uvccm Taifa ....na wakora wakizuia asiingie kwa kuhofia kumpangia baba yake safu ya 2005.
Huyu ni malecela ambaye ...kuelekea 2005 mkutano mkuu ,mkewe mpya Anna Kilango alitekwa na maharamia kina HUSSEIN GOGO na kundi lake la vijana wakihuni kutoka Bagamoyo ...na kumfanya ukatili wa kila aina na kumpora mamilioni ya pesa ambayo walikuwa wanazuia zisifike dodoma kwenye mkutano mkuu ....jambo ambalo walifanikiwa na mgombea waliemtaka kupita

kimsingi naona hakuna mwanasiasa mmoja ndani ya ccm ambaye amelipa GHARAMA kubwa kama malecela ...anastahili tuzo ...kiasi sioni tena jambo la kumfanya ahame ...haya ya sasa ni madogo sana eti ya mkewe kufukuzwa kazi kwa aibu tena bila kosa la moja kwa moja ...na bintiye mpendwa kufukuzwa kazi kwa fedheha huku wasiokuwa na fani ya utafiti ndio wakiongoza propaganda hizo ..........nadhani huyu mzee ni mbuyu na hawezi kuyumba ...ni AYUBU wa ccm .
 
hakuna mzee amelipa price kubwa ndani ya ccm kama mzee SAMWEL CYGEYAMWISI LUSINDE MALECELA ....mtakumbuka amekatwa urais mara mbili ,mara ya kwanza akiwa na nguvu kubwa kabisa ndani ya chama karibu sawa na aliyokuwa nayo Lowassa ......2005
Mwaka 1995 pia alikatwa akiwa pia na ushawishi .
Kuna wakati alipatwa na mikasa ya kufiwa na watoto wake wa kiume na mmoja wa kike aliyekunywa sumu,akafiwa na mkewe etc .......Kati ya msiba uliowauma hata vijana wengi waliokuwapo mjini enzi hizo ni msiba wa IPYANA MALECELA ambaye alikuwa anaelekea kuwa mwenyekiti wa uvccm Taifa ....na wakora wakizuia asiingie kwa kuhofia kumpangia baba yake safu ya 2005.
Huyu ni malecela ambaye ...kuelekea 2005 mkutano mkuu ,mkewe mpya Anna Kilango alitekwa na maharamia kina HUSSEIN GOGO na kundi lake la vijana wakihuni kutoka Bagamoyo ...na kumfanya ukatili wa kila aina na kumpora mamilioni ya pesa ambayo walikuwa wanazuia zisifike dodoma kwenye mkutano mkuu ....jambo ambalo walifanikiwa na mgombea waliemtaka kupita

kimsingi naona hakuna mwanasiasa mmoja ndani ya ccm ambaye amelipa GHARAMA kubwa kama malecela ...anastahili tuzo ...kiasi sioni tena jambo la kumfanya ahame ...haya ya sasa ni madogo sana eti ya mkewe kufukuzwa kazi kwa aibu tena bila kosa la moja kwa moja ...na bintiye mpendwa kufukuzwa kazi kwa fedheha huku wasiokuwa na fani ya utafiti ndio wakiongoza propaganda hizo ..........nadhani huyu mzee ni mbuyu na hawezi kuyumba ...ni AYUBU wa ccm .
Acha ngonjela. Wacha awesome nambaa
 
Le mutuz yeye hajasajili hata mtandao mmoja yote anaifanyia biashara pasipo kulipa kodi hata JF Le mutuz kaitumia sana kuwasaidia kuwatetea CCM kwa kila aina ya utetezi lakini cha ajabu boss wa JF yupo jela Le mutuz hajaenda kumjulia hali kisa anaogopa na yy mtandao wake utafungiwa na kupelekwa jela.
Naona saiv Le mutuzi atapunguza kuitetea serikali ya ccm
 
Le mutuz mzee wa school bash ndiyo tegemeo la familia lililosalia wanasali mchana na usiku apewe Katiba Tawala au hata cheo chochote chenye ulaji huko CCM ingawa Le mutuz anataka awe boss wa Radio Uhuru na TBC .
Le mutuzi saiv ni mkurugenzi wa vipindi swahili media ya mosha
 
Kwenye pesa CCM huwa wanatosana sana hata yule mkuu wa Fitna na Majungu wa CCM kwenye mitandao yaani Mr Lizaboni kuna kipindi Rajab Luhavi na Lukuvi walimnyima Pesa akawaandama sana kwenye mitandao kwa matusi na fitna za kila Aina.
mkuu nackia pale lumumba hii kitu fitna na majungu wanasomea kabisa..watu wana certificate zao pale
 
Mimi naona bora waendelee kubaki CCM sababu nje ya ccm life ni gumu zaidi. Mkuu anaweza kuwafikiria wakapangiwa kazi nyingine
 
Kutokana na mikasa inayoiandama familiya ya mwanachama Wa muda mrefu Wa chama cha mapinduzi ndugu Malicela, hasa kwa kipindi hiki cha awamu ya Tanzania, zinaweza kusababisha familiya hiyo kuitosa ccm?

ingawa familiya hii imekuwa ikijitoa kwa hali na Mali katika kukipigania chama kwa muda mrefu lakini katika awamu hii ni kama wana bahati mbaya, kwani wameishia kutumbuliwa tu.

je kuna uwezekano familiya hii kuitosa ccm?
Waitose tu hiyo CCM,
Hakuna namna tena
 
Back
Top Bottom