Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
nimesoma mahali umesema eti bora atoroke kazini, yaani kila wiki awe anatoroka kazini kwaajili ya kwenda saluni,

Jamani,hivi wanawake kumbe wanaenda saluni "KILA SIKU"?

This is new to me!

Nachojua,atleast once a week....

Sasa unashindwaje kupanga j2 kuanzia asubuhi ukafanye hiyo kazi urudi saa kumi jioni?

Dada wa kazi si unao?

Usenge wa kurudi saa nne unatoka wapi?

Women hate themselves,you want to be men so bad,why are you guys not happy in your own skin?

Being a man sio rahisi kama mnavyodhani!Be happy with yourselves in your own lane!

waambieni wake zenu wanyoe vipara kama mimi maana sio kwa kuteseka huko. Mnapenda wapendeze na mnatakiwa mjue kupendeza kuna gharama zake

Wala kupendeza sio ishu,ishu hapa ni ratiba tu!

Wanaume wanaumia sana mwanamke akirudi nyumbani usiku hata iwe sababu kubwa kiasi gani,they hate it to death!

Sema basi tu...!
 
Wanawake wengi wapo hivyo so nikujipanga kujua namna ya kuishi nao, ila pia wanawake wenye vimdomo ni kukanao mbali kabisa tupilia mbali

Sent using Jamii Forums mobile app

Wenye vimdomo nilivikwepa kitambo sana....

Hawa watu bila amsha amsha wanakuona boya mzee baba!

Akichelewa tu,moto unawashwa,biti nyingi sana na sound mvua CD 600!

Harudii!
 
Soma vizuri nimesema kila wiki sio kila siku. Yaani boss ambae ameniajiri hanijui simjui anaweza leo akanifukuza akaajiri mwingine anivumilie kutoroka kazini kila wiki ila wewe uliyekiri mbele ya mashahidi kuwa unanipenda and you want to spend the rest of your life with me ushindwe kunitimizia jambo dogo tu hilo la kupitia saluni???
Hakuna mtu anatamani kuwa mwanaume wala sidhani eti kuomba masaa mawili matatu ya kwenda saluni eti ndio kutaka kujilinganisha na wewe.
Umeambiwa saluni weekend zinakuwa busy sana kwa hiyo uko tayari siku ya jumapili mkeo aondoke nyumbani saa mbili asubuhi akapange foleni siku nzima arudi saa kumi huku pale nyumbani akifanya housegirl kila kitu?
Jamani,hivi wanawake kumbe wanaenda saluni "KILA SIKU"?

This is new to me!

Nachojua,atleast once a week....

Sasa unashindwaje kupanga j2 kuanzia asubuhi ukafanye hiyo kazi urudi saa kumi jioni?

Dada wa kazi si unao?

Usenge wa kurudi saa nne unatoka wapi?

Women hate themselves,you want to be men so bad,why are you guys not happy in your own skin?

Being a man sio rahisi kama mnavyodhani!Be happy with yourselves in your own lane!



Wala kupendeza sio ishu,ishu hapa ni ratiba tu!

Wanaume wanaumia sana mwanamke akirudi nyumbani usiku hata iwe sababu kubwa kiasi gani,they hate it to death!

Sema basi tu...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wenye vimdomo nilivikwepa kitambo sana....

Hawa watu bila amsha amsha wanakuona boya mzee baba!

Akichelewa tu,moto unawashwa,biti nyingi sana na sound mvua CD 600!

Harudii!
Hujakosea mkuu, mapungufu ya mwanamke kuanzia ujeuri, dharau kutokua msikivu na kujipangia mambo yeye mwenyewe kama anaishi peke yake ni matokeo ya udhaifu wa mwanaume kushindwa kumuweka sawa mke wake,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ushalipiwa mahari na you belong to your inlaws! Kwa hiyo wewe ni mtoto wa wakwe. Na mtoto kwa mzazi hakui. Kwa hiyo kibao, fimbo toka kwa mkwe ni halali kwako[emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Hapana aisee.

I like to believe am a good woman. Humble, loyal, respectful and smart.

Ila kwa kupiga na wakwe hapana. Hata hiyo mtoto wao haipogo.
 
Unarudi saa nne sababu ya saluni?

Duh,wanawake siku hizi mna roho ngumu kama jiwe akyanani!

It actually does happen, you know why? It's your off day. So lazima kuhakikisha home unapaacha vizuri na ndo siku ya ku thorough clean nyumba. Unapika special meal of the week unaacha umeandaa lila kitu home. Tuseme unaondoka home saa 8 ama tisa, nywele zenyewe ni mfano Brazilian knots ama hata vitunguu vya kawaida. Huja account foleni barabarani kwenda na kurudi na foleni ya saluni.

It's not the norm but it does actually happen to us.
 
Hapana aisee.

I like to believe am a good woman. Humble, loyal, respectful and smart.

Ila kwa kupiga na wakwe hapana. Hata hiyo mtoto wao haipogo.
Kama unajiheshimu kwanini hayo yote yakufikie, hapa tunaongelea mwanamke amabae yeye ataenda saluni akae huko anarudi saa tano usiku, sasa kama unajiheshimu itawezekanaje mgombane na mama mkwe,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom