MEING'ATI
JF-Expert Member
- Feb 17, 2014
- 1,211
- 1,018
Ndio maana anajua faida za bangiKafanyaje mkuu au tumwite ajazie hapa
Ndio maana anajua faida za bangiKafanyaje mkuu au tumwite ajazie hapa
Hakuna mvuta bangi teja...fanya utafiti wako vizuri uje na factsBangi inaoneonekana kilevi cha hovyo. Kutokana na asilimia kubwa ya wavutaji hapa Tz kuwa , mateja
Mkuu,kwa utafiti wangu binafsi niliowah kuufanya ni kwamba mapusha wengi wa DSM huwa wanachanganya bangi na vitu vingine,tena nahisi ni vitu vibaya kabisa.Kwangu ni tofauti. Usingizi kibao nikijiendekeza naweza lala siku nzima
Hlf nikiwa mbali na home siikumbuki kabisa..maisha yanakuwa kawaida tu.
Yes ni kweli mkuu nafahamu hilo, ila source yangu inaaminika, sipo dsmMkuu,kwa utafiti wangu binafsi niliowah kuufanya ni kwamba mapusha wengi wa DSM huwa wanachanganya bangi na vitu vingine,tena nahisi ni vitu vibaya kabisa.
Kwahyo tumwite professional?Ndio maana anajua faida za bangi
FactHakuna mvuta bangi teja...fanya utafiti wako vizuri uje na facts
Bangi Nzuri ni ya Arusha na Mara pekeeMkuu,kwa utafiti wangu binafsi niliowah kuufanya ni kwamba mapusha wengi wa DSM huwa wanachanganya bangi na vitu vingine,tena nahisi ni vitu vibaya kabisa.
Imeandikwa WAP?Above 50
KitabuniImeandikwa WAP?
Kitabu gan mkuu tuweke bayana tueleweKitabuni
Msahafu😟Kitabu gan mkuu tuweke bayana tuelewe
Type aya tujue mzee mkuuMsahafu😟
Matumizi tafadhalKwa wale ambao hawataki rangi ya mdomo ionekane ya bangi watumie asali na mtindi
😂😂😂ugonjwa ni ugonjwa tuu mkuuMagonjwa yote ya kizungu
Ya kulaliaKwahyo tuvute lakin kwa kiasi
UnantamanishaaaYa kulaliaView attachment 1543420
Mungu ashukuriwe asee anajua kuumbaUnantamanishaaa