waterproof
JF-Expert Member
- Aug 14, 2020
- 388
- 352
- Thread starter
- #221
Kwann mkuuMungu ashukuriwe asee anajua kuumba
Kwann mkuuMungu ashukuriwe asee anajua kuumba
Pweteleaa pweeteweNilipanga kustaafu mwaka huu mwishoni ila nimeghairi labda miaka ijayo.
bange nibangue
Acha ituuwe tumeipenda wenyewe..........Pweteleaa pweetewe
Na hatutaki ushauriiiAcha ituuwe tumeipenda wenyewe..........
😂😂😂😂😂😂 na kweli.Na hatutaki ushauriii
ImewakataaAbadan. Akawashauri wa kwao huko wanaovuta wanawehuka
😂😂😂😂😂😂 na kweli.
Sio yeye tu na wote ambao walikuwa kwenye lile tamasha la mabangi dayKwahyo tumwite professional?
Bangi inayotuliza maumivu siyo hii, yenyewe inaitwa "medical marijuana".Bangi inayotuliza maumivu ni hii hii ninayoijua mie au ni aina ya dawa iliyochanganywa na bangi?
Unakula kawaida tu ila ulimi unapitisha kwenye lipsi Mara kadhaa basiMatumizi tafadhal
Asante mkuu kwa elimu nzuriBangi inayotuliza maumivu siyo hii, yenyewe inaitwa "medical marijuana".
Bangi inayotumika kwa matumizi ya kuvuta ipo high in THC (Tetrahydocannabinol) na low in CBD (Cannabidiol). Mbegu ya Medical Marijuana ina high CBD, ambayo ni chemical ambayo hutumika kwa matibabu, na mara nyingi hiyo medical inakuwa imepunguzwa THC na watalaam ili kuweza kupambana na defects za mwili. Kuna documentary niliangalia, wataalamu wanajua kupima kabisa asilimia za THC na CBD, ambapo ikiwa na high THC haifai kwa matibabu. Na wakadai weed ikiwa na high CBD, haina stimu so mgonjwa anaweza kuvuta, au ku vape.
Asante mkuuUnakula kawaida tu ila ulimi unapitisha kwenye lipsi Mara kadhaa basi
Labda umeelewa vibaya hyo uzi sio kwamba bangi inatibu Kansas mkuu Ila inauwezekano mkubwa wa kupunguza na sio kutibu elewa hapoBob Marley alikufa kwa kansa, Bob Marley alikuwa mvuta bangi, bangi inatibu kansa......
Nitarejea...
Bob Marley alikufa kwa kansa, Bob Marley alikuwa mvuta bangi, bangi inatibu kansa......
Nitarejea...
Usiwasikilize hawaUnaipika kama mchicha
Mbegu zake jaman isijekuwa sumu
Tunatoa ushaur na ni haki yake kukubal au kukataaUsiwasikilize hawa
Vivyo hivyo kwangu anayo haki ya kukubali ama kukataa.Tunatoa ushaur na ni haki yake kukubal au kukataa
Umeeleweka mkuu na sauti iko sawaVivyo hivyo kwangu anayo haki ya kukubali ama kukataa.