Faida 23 za bangi ambazo labda haujajua

Faida 23 za bangi ambazo labda haujajua

I'm feeling proud to be a Hadzabe man
huku ni dawa😌
 
viongozi wangejadili kilimo cha bangi vijana tulime tuuze canada na nchi wanachama hata uholanzi
 
Serikali ikiruhusu hii kitu uchumi wa kati utakuwa stable🥳🥳
 
Bangi haiwezi kumfanya mtu akawa kichaa, Kichaa kina2eza kumpata mtu yeyote ila chanzo sio bangi.
 
Faida ni nyingi sana kiasi kwamba nikiziandika hapa nitajaza server za jamiiforums
 
Kama UN wameitoa kwenye list ya illegal drugs Tz si waiachilie tu
 
Hujawahi vuta bangi ,
Anyway si ni Bora ungeweka link ya hiyo mada hapa tusome wenyewe kuliko kututransletia na gugo transleti .
F you
 
Back
Top Bottom