Faida 23 za bangi ambazo labda haujajua

Faida 23 za bangi ambazo labda haujajua

Kama bangi huleta ukichaa America, Canada, Amsterdam wasingeruhusu wanachi wao watumie
Tatizo ni kutumia kwa kiasi na kujua kutumia kwa wakati gani hapo ndio wengi hawajui hence huchangia kuleta matatizo mengine.
Huwezi kutumia bange kwa kiasi HAIWEZEKANI.
Issue ni una uwezo wa kupata nyingi au una unga unga, nitajitolea mfano mimi kwa siku nilikuwa navuta hadi pis 6.

Asubuhi na jioni na uwezo wa kuipata nitakavyo ulikuwepo.
 
Sio wote, na ina affect wachache sana, u knw anything too much is harmful, pia, hii nilisoma, inasababishwa na uchache wa maziwa ya mama aliyonyonya akihuyo mshwa mchanga.
Smoked this shit, had to dig deeper.

Huyo mshikaji wangu yy kwa siku anasmoke 3/4th
 
Hakika, matumizi ya muda mrefu ya Bange yanasababisha ukosefu wa usingizi na ukikosa usingizi huna pesa lazima upate depression.

Jambo jingine ni pale unapoikosa kwa muda mrefu inatia hasira za hovyo hovyo na endapo hutopata replacement ya kuondoa alosto kwa muda mfupi basi itasababisha mengine. (Si lazima uwe ukichaa)

Dilek soma hii
 
Hakika, matumizi ya muda mrefu ya Bange yanasababisha ukosefu wa usingizi na ukikosa usingizi huna pesa lazima upate depression.

Jambo jingine ni pale unapoikosa kwa muda mrefu inatia hasira za hovyo hovyo na endapo hutopata replacement ya kuondoa alosto kwa muda mfupi basi itasababisha mengine. (Si lazima uwe ukichaa)

Hebu nisaidie..nahis mtu nayemsema mm we unamfahamu..anaweza tokaje kwa Hali hii!? Maana ukimshauri anacheka balaa...anajiona km huelewi kitu
 
Huwezi kutumia bange kwa kiasi HAIWEZEKANI.
Issue ni una uwezo wa kupata nyingi au una unga unga, nitajitolea mfano mimi kwa siku nilikuwa navuta hadi pis 6.

Asubuhi na jioni na uwezo wa kuipata nitakavyo ulikuwepo.
wewe unakula au unavuta?mie kete moja baada ya kazi niko shwali kabisa.Kitu kingine bange hunifanya kuchelewa kufika kileleni wife huwaga anajua.
 
Cannabis sativa
emoji377.png
 
Back
Top Bottom