Faida 23 za bangi ambazo labda haujajua

Faida 23 za bangi ambazo labda haujajua

waterproof nasikitika mno hujasema pia kuwa Bange / Bangi inasaidia sana Kutibu Pumu ( Asthma ) na pia ni Kinga 'Tukuka' tu dhidi ya Wachawi.

Ni kweli. Lakini kwa nilivyomwelewa ameripoti kutokana na tafiti zilizofanyika huko kwa wenzetu zaidi. Hii ya kutibu pumu inatuhusu zaidi sisi huku. Na si pumu tu yako magonjwa mengi yanayotibiwa na hiyo kitu. Ukiongea na wenyeji mahali hiyo kitu inalimwa utajua mengi.

Kimsingi, serikali yetu inayo piga marufuku hiyo kitu pasipo kutumia tafiti; haijui inachokifanya. Nchi zinazoongozwa na wanaojua, bangi inaruhusiwa kwa jina la dawa na si vinginevyo. Ni bora kuzalisha bangi kuliko pamba au kahawa kwa ulimwengu wa sasa. Na uzalishaji wa bangi hauna gharama kama hayo mazao mengine.
 
Yani yote ni kujifariji tu lakini VICHAA wengi wanaozula ovyo chanzo ni BANGI pale ubungo kuna kichaa mmoja ivi kila umuonapo anavuta bangi tu
 
hii thread nimeitoa mbali sana anyway back tu ze murder.
alinifundisha demu wangu kipindi icho tunapiga stick moja moja tunaingia kugegedana. nakumbuka my first day nimeng'ata weed kufika home nakutana na dingi kichwa kimepoteza dira nikajikuta na mpa salamu "shikamoo braza"
 
hiyo no.23 ndo sababu wanaipiga vita bangi.
Hapa bongo makampuni yenye hela 1.Vodacom 2.TBL
Hii inaonesha pombe ni industry yenye faida kubwa mno duniani hivo wakiruhusi bangi watu wataacha pombe.

kibongo bongo wavuta bangi wanaonekana vibaka na wachafu kwasababu ya media kipindi bangi inapamba moto nchini na movie za kiblack america vijana wengi walikuwa wanaiga maisha ya ugangster na uThug wa wamarekani weusi.
kwahyo mtu anavuta anakuwa kibaka sio kwamba bangi ndo imempelekea huko ila ni kama ka 'utamaduni' tu hapa bongo wamezoeshana kuwa ukivuta unakuwa mhuni.



Ni sawa na pesa za mgodini kuna ka utamaduni kuwa ukizipata uzitumie rough kwa fujo bila kujali..siyo kwamba huwezi kuzitunza au kufanyia maendeleo la hasha sema ni kautamaduni wabongo wengi tunao.
ila haimaanishi wachimbaji wa Canada na wao wanatabia wakipata wanaenda kuweka heshima bar
 
Vipi kuhusu maradhi yanayosababishwa na mfumo wa hewa?
Je kuna takwimu zozote kwa nchi kama Jamaica juu ya 🎮 hili hapo 👆?
 
Neno cannabis linatokana na neno la kiyahudi kana bosm...linahusiana na neno canvas...nguo iliyotengenezwa na bangi(hemp)...yasemekana bangi ni mmea wa kwanza kabisa kutumika na binadamu. Reference Book: The Emperor wears no clothes by Jack Herer
 
Upo sahihi mkuu,mimi tokea nimeanza kutumia bangi kiukweli akili angu umekua kubwa na yenye ufikiri wa kina,kufikiri jambo kabla na baada na kuwa na uwezo wa kujenga hoja nzito na kuzitetea mpaka MTU anapenda

Pia ukiitumia bangi huwezi kusema uongo na Maelezo yako yote yatakua kweli
 
Neno cannabis linatokana na neno la kiyahudi kana bosm...linahusiana na neno canvas...nguo iliyotengenezwa na bangi(hemp)...yasemekana bangi ni mmea wa kwanza kabisa kutumika na binadamu. Reference Book: The Emperor wears no clothes by Jack Herer
shukran mzee ngoja nikitafute hicho kitabu
 
Upo sahihi mkuu,mimi tokea nimeanza kutumia bangi kiukweli akili angu umekua kubwa na yenye ufikiri wa kina,kufikiri jambo kabla na baada na kuwa na uwezo wa kujenga hoja nzito na kuzitetea mpaka MTU anapenda

Pia ukiitumia bangi huwezi kusema uongo na Maelezo yako yote yatakua kweli
umetumia kwa muda gani?
 
Neno cannabis linatokana na neno la kiyahudi kana bosm...linahusiana na neno canvas...nguo iliyotengenezwa na bangi(hemp)...yasemekana bangi ni mmea wa kwanza kabisa kutumika na binadamu. Reference Book: The Emperor wears no clothes by Jack Herer
mzee naona umepanda mmea kwenye dp hapo
 
Back
Top Bottom