Mjuni Lwambo
JF-Expert Member
- Apr 25, 2012
- 11,717
- 13,443
Za kuhonga..Hizo hizo nn
Za kuhonga..Hizo hizo nn
[emoji23][emoji23][emoji23]Vyuma vimekaza naona watu wanajaribu kujenga hoja ili kuona kama watalegezewa a.k.a kuhongwa.
All in all kuhonga hakukubaliki katika serikari ya ndonga langu
Sina wajibu wa kuhonga mimi Shunie [emoji38]Kwa nini hutaki na ni wajibu wako
Waambie kwa kweli hua hawapendi kujiongeza,na sisi wengine kuomba ndo mtihani mkubwa kwetu,wao wanazan kwa kua hatujui kuomba bas hatupendi pesa,tunapendaa tena mno,muwe mnatuhonga jama
[emoji1][emoji1][emoji1] aiseeeAache ubahili watoto wazuri ataishia kuwaita shemeji
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]aiseee upo sahihi nakuunga mkono yan hata kama nina kazi najua huyu baby ananihonga lazim nifanye mbinu niendee hata kama ameniita wapi na nauli siombi maana najua muda wowote anasomekaWeeee ukihongwa unavyokuwa kabby sasa ,kasweet,so romantic . Mda mwingine hadi sijielewagi napatwaga nin kichwani
Hahahaaa, sawa.Ngoja nirud nyma nimesahau comment yako
Why not pm? Mida acha nisome book hapaSi umesema umechoka miguu nimebana sasa nimeamua kuichanua
Hili shuzi la dem wa gudume wa kwenye liftTena jini mkata kambaaaaa kabisaaa
Wacha nikusindikize na shuziiii kaliii
Buuuuuuububuuuuubuuu
Hahahaaaa nimebadirisha napiga kafanta apa mchaga anasubiria kahela kakeKunywa windock ya barid nakuja kulipa
Haha tena ile ya kuhongwa bila kuomba ndo huaga tamu,yan mi najionaga likichwa limekua kuubwa kama boga la kiangaziWeeee ukihongwa unavyokuwa kabby sasa ,kasweet,so romantic . Mda mwingine hadi sijielewagi napatwaga nin kichwani
Ata kama ingekua vipi. Kuhonga ni kipaji ambacho mi sijabarikiwa[emoji16][emoji16][emoji16]wewe jichanganye tu ungekuwa hamorapa lazima uhonge
Kwani mie nimekwambia nataka wa dar[emoji4]Ooohooo![emoji125][emoji125][emoji125][emoji134][emoji134][emoji134]
Lkn mimi sio mwanaume wa Dar aisee [emoji2]
haya karibu [emoji4][emoji4]Kwani mie nimekwambia nataka wa dar[emoji4]