Fahamu umuhimu wa kuhonga katika mahusiano ya mapenzi

Fahamu umuhimu wa kuhonga katika mahusiano ya mapenzi

hivi mkuu umemaanisha kuhonga au kuhongana baina ya wapenzi wawili....????
maana dunia ya leo ni ya usawaa ktk kuliimarisha penzi..
 
Hivi hii ina apply kwa wanaume tu au hadi wanawake!!? Maana isije ikawa wadada mnajijengea mazingira ya kutupiga[emoji28][emoji28][emoji28]
umuhimu wa kuhonga.....af then dem anakuwa mamluki hata papuchi hakup..ndo nn ss?
 
finnest NAUNGANA NA WEWE MKUU KUWA MWANAMKE AKIHONGWA ANAKUWA NA MOTISHA YA KUTOA PENZ


KUNA BINTI SKUMPA HELA, KUDADEK NIKAPEWA PENZ LA KIBWEGE SANA MPK NIKAKEREKA.

ILA SKU NILIYOMPA HELA, KAZ NILYOONESHWA SYO YA NJI HII (IN SUKUMA VOICE)
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]wanaume mnakumbana na mambo mengii
 
Vipi hizi tabia umefundishwa nyumbani kwenu na wazazi wako au umekutana nazo barabarani?
 
kuhonga ni kutokujiamini kama utaweza kupendwa.

Tuje kwanza kwenye maana ya kuhonga.

Kuhonga ni kutoa chochote kwa lengo la kupatiwa huduma nje na utaratibu. kwa muktadha wa mapenzi ni kumpa me/ke chochote iwe pesa au kitu cha thamni kupewa penzi.

Sioni kama kuna haja ya mwanamke/mwanamme kuhongwa ila anapaswa asukumwe na mapenzi yake kumpenda mtu....
mkuu nadhani hapa hawaxungumzii mapenzi yaelekeayo ndoa,hapa ni yale ya gudume
 
Back
Top Bottom