Hili somo lako la kuhonga, haujalisasambua likasasambuka vizuri. Katika maelezo yako ya msingi, umeegemea upande mmoja tu wa shilingi.
Ina maana sasa wa kuhonga pale ni mwanamume tu na wa kuhongwa ni mwanamke tu!
Kama hiyo umeiweka kama 'conclusion' yako, basi tuichambue hiyohiyo hongo ya upande huo mmoja yaani toka kwa 'me' kwenda kwa 'ke'.
Hongo ikipokelewa nijuavyo mimi, huwa ni ishara za kukubaliwa ombi la mwanamme amtakaye kimapenzi mwanamke.
Halafu hongo zuri ni lile la kutakiwa na mwanamke na si kujikadiria mwenyewe.
Kmf:
Mwanamke: 'Wee baba, nimekwambia mimi ninamchumba wangu na sikuhitaji na sikupendi' 'lakini hausikii unazidi tu kunifuatafuata'!
Mwanaume:
'kama nimekosa nitajitoza faini'.
Mwanamke: 'sitaki'.
Mwanaume: 'Nisaidieee'
Mwanamke: Utajitoza faini gani?'
Mwanaume: 'Tatoa laki'
Mwanamke: 'Laki kitugani hela ya nyanya hiyo, hata saluni haitoshi?'
Mwanaume: 'unataka sh ngapi?'
Mwanamke: 'milion'.
Mwanaume: 'milion sina, tatoa laki2'
Mwanamke: 'Laki2 sitaki'.
Mwanaume: 'Laki3 basi'.
Mwanamke: 'Laki3 kampe mamako mzazi'.
Mwanaume: 'Nisaidieeee!'
Mwanamke: Huku akiwa kamkazia macho jamaa, 'Nikusaidie nini?'
Mwanaume: 'Laki5 tatoa'
Mwanamke: 'Kwani umetoa hizo laki5 nikakataa?'
Mwanaume:_'kama unadhania mimi muongo, ingiza mkono mfukoni mwangu uchukue'
Teh teh teh.
Tayari hapo mtu kaenda na maji. Punda afe mzigo ufike.
Faida ya hongo ya kinyanyasaji, inamhamasisha mwanaume 'akazie' na afanye mapenzi kwa kujituma, maana akifanya mchezo, hela yake imekwenda bure.
Alione penzi lina thamani halisi ya pesa.
Pia inamsaidia mwanamke kupima 'geji' ya penzi lililopo kifuani pa mwanaume.
Penzi la mnada ni tamu kuliko penzi la burebure ama penzi la gharama ndogo.