Fahamu umuhimu wa kuhonga katika mahusiano ya mapenzi

Fahamu umuhimu wa kuhonga katika mahusiano ya mapenzi

mara ya mwisho wewe kuhonga ilikua lini, au unapenda tu wewe ndo uhongwe maana wanawake swala la kuhonga mmeliweka kama jukum la mwanamme tu... Tombana hongaga nanho hategike uyutegemea duhu ubhebhe kuhongwa nutuhadithi twako twa nyahwahwa hwahwa duhu
 
3. HONGO INALETA NYEGE
Yaaani hata kama huna mpango ila papuchi ikiona pesa au kijizawadi inaanza kulowa ....... walaaaah hiyo siku utapewa uno la hatari, style zote mtoto yumo hii siku hata ukiamua kumkunja kunja kumbinua binua mtoto anakunjika hayo mahaba sasa !!!!Tena vizur mtu akiwa anaangilia ulichompa inazidi kumnyegesha utashangaa mnaweza gongana siku nzima na papuchi bado inataka.......
Hongo na iheshimiwe na watu wote maana inafanya penzi liwe jipyaaaaaa ,poleni saana mijanaume(mijitu) mibahili isiyojua kutoa (kumtreat/spoil)mdada mnakosa mengi aiseee.

kwahiyo nikihonga pesa demu atanipa hadi tigo? finnest
 
Ukitoa sehemu zao za siri.mwanamke hana cha zaidi cha kuhonga..ndio maana wahenga walisema...mwanamke asipotumia akili zake vizuri..sehemu zake nyeti ndio zitapata shida
 
Sio kuhonga kuna Wanaume wanajua kujali tu, na wala humuombi anajiongeza mwenyewe, sasa Kuna wale wapenda mteremko pia wachoyo tu in nature
 
Ukitoa sehemu zao za siri.mwanamke hana cha zaidi cha kuhonga..ndio maana wahenga walisema...mwanamke asipotumia akili zake vizuri..sehemu zake nyeti ndio zitapata shida
Na kamwee haziwez kupata shida maana zilivyoumbwaa ni balaa zinawez kuhimil hali yeyote
 
Sio kuhonga kuna Wanaume wanajua kujali tu, na wala humuombi anajiongeza mwenyewe, sasa Kuna wale wapenda mteremko pia wachoyo tu in nature
Aisee huwa unanikosha sana yan una sema ukweli 100%
 
Hata kama mvua inanyesha n vzur kutia mbolea ili mti ustaw vzur sasa unakuta mkaka et anatangaza mimi cwez kumhonga m/ke afu na yeye akupe pochi yake tu hvhv
 
Hata mimba nayo ni kuhongwa pia.
Tena ni asset inayotembea na kuongea
 
finnest NAUNGANA NA WEWE MKUU KUWA MWANAMKE AKIHONGWA ANAKUWA NA MOTISHA YA KUTOA PENZ


KUNA BINTI SKUMPA HELA, KUDADEK NIKAPEWA PENZ LA KIBWEGE SANA MPK NIKAKEREKA.

ILA SKU NILIYOMPA HELA, KAZ NILYOONESHWA SYO YA NJI HII (IN SUKUMA VOICE)
 
Back
Top Bottom