Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,954
- 80,256
Kwa hiyo mie na comment kutoka Pluto?Sio kwa dunia ya saivii ndugu
Kwa hiyo mie na comment kutoka Pluto?Sio kwa dunia ya saivii ndugu
Sio kwa serikali ya maguuuuVyuma vimekaza naona watu wanajaribu kujenga hoja ili kuona kama watalegezewa a.k.a kuhongwa.
All in all kuhonga hakukubaliki katika serikari ya ndonga langu
[emoji23][emoji28][emoji23]Kwa hiyo mie na comment kutoka Pluto?
Ndiyo inayo kutishammh! na lekcha yote ya Demiss hii..[emoji134][emoji134]
Kweliii?
I see you miller.[emoji23][emoji28][emoji23]
SawaHata mwanamke anaweza kuhongaaa
Demi bhana... mimi kiukweli siwezi kukuhonga... nikikupenda nakutongoza ukinikubali tunakuwa wote...Ndio wala hujakosea yawezekana wewe upo Pluto time traveller
Hapana.Ndioooo