Fahamu namna ya kuperuzi JamiiForums BURE

Fahamu namna ya kuperuzi JamiiForums BURE

Hawa jamaa siku hizi wamevurugwa.
Mimi nilimtaja kwa jina la utani mwanasiasa mmoja hivi, kwa hasira ndio wakaunganisha majembe yangu.

Hahahaaa,aisee yule jamaa atawafanya wengi waione JF chungu.Bahati yako wenzio wanapigwa ban kabisa.
Mimi ndio maana sipendi kuchangia chochote siasani,bado naipenda JF!
 
Hongereni sana tigo kwa kutuwezesha hii huduma japo awali ilikuwa inagoma kabisa lakini kwa sasa ni mteremko tu unaperuzi humu bila shida.
 
piga *148*88# chagua bundle then internet ya wiki then chagua package uipendayo.

1000 unapata 800 MB per week.

Karibu.

Yaani kwangu mtandao wa airtel ni sifuri kabisa ipo slow vibaya mno. Bora mb8 za voda kuliko gb ya airtel
 
Mdomo ni kabati la maneno. Huo wimbo wa Lowassa fisadi tumeusikia miaka 8 sasa umeshachuja.Leta CD nyingine. Hebu toa vielelezo Lowassa Kaiba wapi na kiasi gani na lini?Mfano kwenye EPA aliiba kiasi gani? Au zile BILIONI za ESCROW STANBIC Bank(pesa ya magunia)aliiba ngapi?Kuongea bila ushahidi ni sawa na kukaa uchi kuonyesha maungo yako.Si vizuri kufikiri kwa kutumia mkia na kukariri bila kutafakari kwa kufunua mambo nje ndani
 
Watu wanabwabwaja bila ushahidi hizo mimi huwa naziita siasa za kasuku wanadai aliiba pesa wakiambiwa walete ushahidi wanagwaya
 
Back
Top Bottom