Exclusive Live updates:Simba Fc vs Mbeya City

Exclusive Live updates:Simba Fc vs Mbeya City

Mkuu mandieta kesho weka thread hapa mapema sio akina kbm wanaweka bandiko na kutoweka.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mandieta kesho weka thread hapa mapema sio akina kbm wanaweka bandiko na kutoweka.
 
Last edited by a moderator:
kuna wenzio walisema walifanyiwa fujo sijui hawa watakuja na lipi..

Hawa hawana kisingizio hata chembe, MCC wako vizuri. Nawashauri Yanga tuondoe rufaa ya kurudia mechi uwanja huru, dogo wana uwezo wa kufanya lolote popote pale.
 
Weye ulifikiri hawa ni Mgambo wa kuwapiga 6. Wewe umebanwa nyumbani kwako, siye tulibanwa ugenini, ukienda kule Mbeya utapigwa bao. Ukiona mwenzako kanyolewa, wewe tia maji! Ninyi mlijisahau mkapuuzia usemi huu.

hivi mmebanwa michezo mitatu droo? Kesho mnapigwa, mjiandae.
 
kuna wenzio walisema walifanyiwa fujo sijui hawa watakuja na lipi..
Mkuu ndetichia Inamaana wewe umejivua 'gamba'jumla jumla mpaka moyoni au bado unasikilizia kwa kutumia ile style ya 'CHAGULAGA MAYO'?!
Maana Azam ana kila dalili ya kushuka daraja.
 
Last edited by a moderator:
Cynic unapigwa mbili nyumbani? Bora anayepigwa moja ugenini... Kama ungekuwa mtoano mngalikuwa mshatoka.

hahahaha mchuano wa timu mbili zikitoa draw nani atoke sasa? na kama ni wa timu tatu basi usubiri na sisi tucheze na hiyo timu nyingine ndo utajua anayetoka nani, kati ya Mbeya City, Yanga au Simba.
 
Huyo Mbeya City wamemchokoza wenyewe sasa ... wafunga milango.

Mashabiki wa nyau fc walichekelea sana matokeo ya Mbeya City 1-1 Young Africa. Sasa leo wamechezeshwa kinyambala katika uwanja wao wa nyumbani.
Weekend hii itakuwa tulivu sana kwa matokeo haya ya uwanja wa Taifa.
Hakiiiiiiiiiiiiii Katavi!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ndetichia Inamaana wewe umejivua 'gamba'jumla jumla mpaka moyoni au bado unasikilizia kwa kutumia ile style ya 'CHAGULAGA MAYO'?!
Maana Azam ana kila dalili ya kushuka daraja.

kwa vile wewe ndio mtoa point nini za mechi..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom