Exclusive Live updates:Simba Fc vs Mbeya City

Exclusive Live updates:Simba Fc vs Mbeya City

Sasa John Bocco naye ni mchezaji tishio? Hahaha kesho tunawalambisha tena lambalamba zenu hadi mshike adabu!

Mimi nilikuwa nawatahadharisha tu, hata kesho sina upande nitakuwa mwangalizi kama wale wa jamaa wa Ulaya vile wanavyokuja kuangalia uchaguzi huku Afrika na kusema 'the election was neither free nor fair' wapinzani wakishagalagazwa hasa kule kwa Mugabe, na mimi kesho mkishinda au Azam wakishinda nitasema 'the referee was not fair to his own decision, because Yanga wa denied a clear penalty so the Jangwani could have equalised' hapo Azam wameshinda na nyie mkishinda nitasema 'the referee allowed a goal for Yanga while it was a clear offside, because Kavumbagu was offside when Niyonzima gave a through pass' ila mkitoa draw maoni yangu yatakuwa, 'the referee did very good job, he was very fair and I think he could be the best referee ever in Tanzania.
 
Inawezekana kabisa break zilizotatuliwa na Libolo bado hazijarudishiwa vizuri, Simba ***** uharo mtupu!
 
afadhali nitakuwa na timu ya kuishangilia kwasasa mpaka Rage atakapotoka madarakani,go Mbeya City......
 
leo tutamlipia mtani wetu, ukiona kijana anataka kumuadhiri mzee mwenzako inabidi uingilie kati kumtetea mzee mwenzako, kwa hiyo leo tunajipanga kumlipia mzee mwenzetu, mbeya city lazima wajue tofauti ya ligi kuu na ligi daraja la kwanza, kwa kifupi leo ndo kipimo chao kwenye ligi kuu, wakipona leo basi watang'aa kama dhahabu maana simba hii ni tanuru tosha.

futa hii kauli.
 
Mimi nilikuwa nawatahadharisha tu, hata kesho sina upande nitakuwa mwangalizi kama wale wa jamaa wa Ulaya vile wanavyokuja kuangalia uchaguzi huku Afrika na kusema 'the election was neither free nor fair' wapinzani wakishagalagazwa hasa kule kwa Mugabe, na mimi kesho mkishinda au Azam wakishinda nitasema 'the referee was not fair to his own decision, because Yanga wa denied a clear penalty so the Jangwani could have equalised' hapo Azam wameshinda na nyie mkishinda nitasema 'the referee allowed a goal for Yanga while it was a clear offside, because Kavumbagu was offside when Niyonzima gave a through pass' ila mkitoa draw maoni yangu yatakuwa, 'the referee did very good job, he was very fair and I think he could be the best referee ever in Tanzania.

Natafuta kitufe cha 'Like'.
 
Kama mpira ni maneno basi leo Simba angeshinda goli 7......

Mpira ni dakika 90 uwanjani bana.....

yaani nsiongee hata, kwani nyie mashabiki wa Yanga mmeongea mangapi? Ingekuwa hivyo MCC ingeshnda 10. Nyie pamoja na mashabiki wa Mbeya City woote mlikuwa mnapiga kelele humu ndani.
 
Kama mpira ni maneno basi leo Simba angeshinda goli 7......

Mpira ni dakika 90 uwanjani bana.....

yaani nsiongee hata, kwani nyie mashabiki wa Yanga mmeongea mangapi? Ingekuwa hivyo MCC ingeshnda 10. Nyie pamoja na mashabiki wa Mbeya City woote mlikuwa mnapiga kelele humu ndani.
 
hawa vijana wa mbeya wametumwa kombe na si kingine....na sasa wana uzoefu na ligi sasa kifuatacho ni kichapo tu...aiseeee....embu anae jua umri wa hawa wachezaji atuambie duuuuhhh
 
Kaeni mbali wana Yanga, kesho Azam ina taka kufanya mauaji ya kimbari.
 
Jamani mbona hii thread inapotea?????????? wana wa Msimbazi jitokezeni mchangie.... Vijana wa Jijini Mbeya wamechomoa goli zote mbili na kumfanya mnyama atamani majani. Hongera watoto wa Jijini Mbeya.
 
Back
Top Bottom