Ex wangu anataabika hadi namuonea huruma, nimsaidie?

Ex wangu anataabika hadi namuonea huruma, nimsaidie?

Tangu aliponi cheat na kunikana wazi wazi, huku nikiwa nimemboast katika biashara yake, ambayo baadaye ilikuja kumpa jeuri ya kutembea hadi na wateja tuliachana, na mimi nikaondoa baadhi ya vitu nilivyokuwa nimemuongezea kwenye biashara maana niliona ndipo ujeuri ulipoanzia. Lakini mara baada ya kuachana akawa anajitutumua kujionyesha ana mtu strong kuliko mimi (The reality
which was not true). Kinyume chake huyo mtu kumbe ndiye aliyekuwa anamnyonya hadi kumfilisi. Alikuwa kama nuksi kwake, kwani relationship yao ilivyokuwa inazidi kuendelea ndivyo nuksi zilivyokuwa zikizidi kumuandama huyo Ex wangu. Sasa hivi hata hiyo biashara hana tena, kibaya zaidi, kulikuwa na mikopo ya watu anadaiwa. Wamemjia juu wanataka kukamata chochote chake ili wauze kulipa madeni. Kwa kifupi hana maisha tena. Anateseka sana kiasi kwamba niliposikia habari zake nimeingiwa na roho ya huruma. Natamani kumsaidia, ila sasa naanzaje? Wadau mnasemaje nimsaidie?
Amekuomba?
Unataka ujipendekeze akudharau tena?
Akikuomba msaidie...
Akikomaza shingo mwachie mapito yake...ni darasa ajue kuishi na watu
 
kama una mtoto nae msaidie kama hauna mtoto nae mwache apambane na hali yake au labda kama unataka kurudisha majeshi fresh
NAKAZIA
 

Attachments

  • Screenshot_2022-02-19-12-37-54-95.jpg
    Screenshot_2022-02-19-12-37-54-95.jpg
    13.3 KB · Views: 7
Amekuomba?
Unataka ujipendekeze akudharau tena?
Akikuomba msaidie...
Akikomaza shingo mwachie mapito yake...ni darasa ajue kuishi na watu
Avatar yako imefanana na ya mubaba wangu mmoja wa humu jf.
Ni wewe au nakufananisha?
 
Mkuu Kichuchunge kwa kawaida ukiachana na mtu kwa ubaya ni swala la muda tu hauwezi kufanikiwa ktk maisha yako ya Aina ya uhusiano uliovunjika. Kama Ni mapenzi au ajira.

Unaambiwa usitokee dirishani.

Cha mwisho move on bro.
 
Kwa tathmini ya mtaa ni kuwa WEWE NDO UNATESEKA. ACHA KUMUWAZA HUYO MANZI. Angekuwa anakutaka angekuomba msamaha na msingefikia hatua ya kuchukua vitu ulivyowahi kumpa. Yeye anateseka tu kuyumba kiuchumi ila wewe unatesekea penzi lake kisaikolojia. Hasara ni kwako zaidi. PLEASE MOVE ON. ACHA UPUMBAVU
 
Kama huna ndugu yeyote anayetia huruma kama yeye ,msaidie tu huyo malaya wako.
 
Mahusiano ya upande mmoja ndivyo yalivyo na kama unamsaidia wewe msaidie kama mtu mwingine na usitegemee makubwa kutoka kwake.

Na kama ukimsaidia ili urudishe majeshi ujue yatakukuta makubwa zaidi.
 
Kwamba Lile tukio alilokupiga halikutosha Sasa unataka kurudi huko ukapigwe tukio jingine eeh?

Mtu Kama alishakucheat mkaachana unamhurumia I'll iweje Sasa?
 
Tangu aliponi cheat na kunikana wazi wazi, huku nikiwa nimemboast katika biashara yake, ambayo baadaye ilikuja kumpa jeuri ya kutembea hadi na wateja tuliachana, na mimi nikaondoa baadhi ya vitu nilivyokuwa nimemuongezea kwenye biashara maana niliona ndipo ujeuri ulipoanzia. Lakini mara baada ya kuachana akawa anajitutumua kujionyesha ana mtu strong kuliko mimi (The reality
which was not true). Kinyume chake huyo mtu kumbe ndiye aliyekuwa anamnyonya hadi kumfilisi. Alikuwa kama nuksi kwake, kwani relationship yao ilivyokuwa inazidi kuendelea ndivyo nuksi zilivyokuwa zikizidi kumuandama huyo Ex wangu. Sasa hivi hata hiyo biashara hana tena, kibaya zaidi, kulikuwa na mikopo ya watu anadaiwa. Wamemjia juu wanataka kukamata chochote chake ili wauze kulipa madeni. Kwa kifupi hana maisha tena. Anateseka sana kiasi kwamba niliposikia habari zake nimeingiwa na roho ya huruma. Natamani kumsaidia, ila sasa naanzaje? Wadau mnasemaje nimsaidie?
Msaidie kama akikuomba msaada. Ila kama hajakuomba msaada tulia.
Jijenge , uoe na uishi na mkeo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom