Smart Gang
JF-Expert Member
- Nov 16, 2022
- 2,022
- 3,434
Acha ateseke adharirike kabisa
Thread closed 😀😀😀Achana nae
Hajakuja kukuomba radhi
Hajaomba msaada wako
We huruma umeitoa wapi
Sent using Jamii Forums mobile app
Sure mkuu mtu alikuacha leo anarudi just coz amepata matatizo, sasa lijitu linauliza maswali ya ******* sengeNakazia
Huna ndugu zako wakuwasaidiaaTangu aliponi cheat na kunikana wazi wazi, huku nikiwa nimemboast katika biashara yake, ambayo baadaye ilikuja kumpa jeuri ya kutembea hadi na wateja tuliachana, na mimi nikaondoa baadhi ya vitu nilivyokuwa nimemuongezea kwenye biashara maana niliona ndipo ujeuri ulipoanzia. Lakini mara baada ya kuachana akawa anajitutumua kujionyesha ana mtu strong kuliko mimi (The reality
which was not true). Kinyume chake huyo mtu kumbe ndiye aliyekuwa anamnyonya hadi kumfilisi. Alikuwa kama nuksi kwake, kwani relationship yao ilivyokuwa inazidi kuendelea ndivyo nuksi zilivyokuwa zikizidi kumuandama huyo Ex wangu. Sasa hivi hata hiyo biashara hana tena, kibaya zaidi, kulikuwa na mikopo ya watu anadaiwa. Wamemjia juu wanataka kukamata chochote chake ili wauze kulipa madeni. Kwa kifupi hana maisha tena. Anateseka sana kiasi kwamba niliposikia habari zake nimeingiwa na roho ya huruma. Natamani kumsaidia, ila sasa naanzaje? Wadau mnasemaje nimsaidie?
Umeshavuta hashish tena😁Hizi story muwe mnasimuliana mahomu kwenu huko.
Nyauww
Tangu aliponi cheat na kunikana wazi wazi, huku nikiwa nimemboast katika biashara yake, ambayo baadaye ilikuja kumpa jeuri ya kutembea hadi na wateja tuliachana, na mimi nikaondoa baadhi ya vitu nilivyokuwa nimemuongezea kwenye biashara maana niliona ndipo ujeuri ulipoanzia. Lakini mara baada ya kuachana akawa anajitutumua kujionyesha ana mtu strong kuliko mimi (The reality
which was not true). Kinyume chake huyo mtu kumbe ndiye aliyekuwa anamnyonya hadi kumfilisi. Alikuwa kama nuksi kwake, kwani relationship yao ilivyokuwa inazidi kuendelea ndivyo nuksi zilivyokuwa zikizidi kumuandama huyo Ex wangu. Sasa hivi hata hiyo biashara hana tena, kibaya zaidi, kulikuwa na mikopo ya watu anadaiwa. Wamemjia juu wanataka kukamata chochote chake ili wauze kulipa madeni. Kwa kifupi hana maisha tena. Anateseka sana kiasi kwamba niliposikia habari zake nimeingiwa na roho ya huruma. Natamani kumsaidia, ila sasa naanzaje? Wadau mnasemaje nimsaidie?
Jinga kabisa wewe. Au bado unampenda? Ningekuwa mimi ningemtumia hata vibaka wamkwapulie hadi chupi mamamamaeSina mtoto nae ni ubinadamu tu hasa ukizingatia kuwa tumewahi kujifunika shuka moja
Acha hizo, msaidie halafu aendelee kudinywa na huyo jamaa yake!Sina mtoto nae ni ubinadamu tu hasa ukizingatia kuwa tumewahi kujifunika shuka moja