Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Hahhahaaaa....kabisaa akhera kuhesabiwa tuu...Na asikwambie mtu watu waliofanyiwa hivyo hufanikiwa zaidiiii
Naamini ktk muhenga aliyesema "Malipo hapahapa duniani"
Hahhahaaaa....kabisaa akhera kuhesabiwa tuu...Na asikwambie mtu watu waliofanyiwa hivyo hufanikiwa zaidiiii
Naamini ktk muhenga aliyesema "Malipo hapahapa duniani"
Nandi alitaka mwenyewe maana yeye ndo alishika simu kudhihirisha upumbavu wake!
Unaitwa na Mwifwa mkateteKivipi tena sijakuelewaaa
Huo muda tu wa kufanya hivo sinaHahahaaa. Lol.
Kweli kabisa rafiki mapenzi yanahitaji faragha na hayo ya kupigana pigana mipicha hata sio aiseee.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]watu wanashangaza sana,.tendo na simu wapi na wapi jamanii,.Ujue kutiana mkiamua kujifungia ipasavyo mkatulia vizuri hadi mkatokwa na maneno ya lugha hata hamjui mnaongea nini yataka faragha sana. Sasa mara simu inaita, mara huyu anapiga picha, mara anarecord- muda huo sina kwakweli ni bora tu nit0mBe godoro khaaa!
Lazima atafutwe yule...japo sijaona mm teh teh...[emoji4]
Utataka kunambia yule dada kwa yale mauno soko liko juu tiyari?!Wengine wanachukua simu anakupiga Picha ukiwa umelala siku mkiachana anaanza kusambaza kwenye mitandao kwa lengo la kukufedhehesha
Wanaume wenye hizi tabia msidhani ndo mbinu ya kumuangusha mwanamke aunt atakosa mpenzi mwingine mnajidanganya sana yani ukifanya hivyo ndo unamfungulia soko mwenzio
Wapambane na hali zao wanaopenda kupigwa pigwa picha na kurekodiwaNa wenye tabia hizo ni nyie ndugu zetu Me sa sijui kwa nini huwa hamna tabia ya kukubali matokeo?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] umenogewa
Weeeeee[emoji1][emoji1]nilikuwepo ndio lakini sikuona game mmHahahahahahaha nilikuona kule siku ile kwenye ule Uzi kwa macho yangu ukiangalia hahahahahaha mkuu nakutania bwana ila kweli ulikuwepo kule
Unavopenda matusi akilewa ndo atatukana vizuriUnalewa kiasi cha kupigwa picha za uchi!? Huko kutiana kwenyewe mtatianaje sasa kama mwenza wako anakuwa kalewa kiasi hicho? Mbona itakuwa kama unatiana na gogo hata hainogi
Inanoga mkuu sema tu ndio mnakua mpo high...Unalewa kiasi cha kupigwa picha za uchi!? Huko kutiana kwenyewe mtatianaje sasa kama mwenza wako anakuwa kalewa kiasi hicho? Mbona itakuwa kama unatiana na gogo hata hainogi
Inabidi uwe makini saana na mapambano unayocheza!Hapana sio Mimi na wala haijawahi tokea and I hope isinitokee
Hawajui kutiana haoNdio hapo sasa rafiki. Nadhani wanakuwa hawajui utamu wa ile kitu aisee.