Unakataa nini rafiki?Nakataaa kata kata
[emoji23]Hahahah
Nimesema wanavizia wengine wanategesha laptop basi tu ili mradii akupigee picha huwez jua mwanaume anawaza nn moyoni mwakeeeMsikubali kupigwa picha za namna hiyo mnadhalilishwa nanyi mnakubali tu
Matokeo yake mnakunywa hadi sumu mnajiua
Hahahaaaa. Lol.Hahah!! Eti hana tu...
Aya acha mimi niwe mtazamaji sasa
Mwingine anategesha camera kwa siri pembeni we hujui!
Wengine ndo hao wapuuzi wanaokubali kupigwa eti asizirushe, simu hushikwa na watu wengi sana u never know,kuna kuibiwa simu n.k!
Huyo Dada ni kichaa
Ndio kama IG ndo unapata Inbox za kumwagaaaa[emoji22] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unamfungulia soko
Ujue kutiana mkiamua kujifungia ipasavyo mkatulia vizuri hadi mkatokwa na maneno ya lugha hata hamjui mnaongea nini yataka faragha sana. Sasa mara simu inaita, mara huyu anapiga picha, mara anarecord- muda huo sina kwakweli ni bora tu nit0mBe godoro khaaa!Hahaaaa. Lol.
Bora huwa unajiongeza rafiki sababu mimi kama mimi pia nimewaza kama wewe sababu saa nyingine hiyo simu yaweza pokelewa ikawa ya madeni ukajikuta ukitoka hapo huo mshedede ushasinzia sasa mpaka kuanza kuuamsha tena lol.
Ni vyema muda ule usiingiliane na jambo aiseee.
Ila mkumbuke na matumizi ya vilevi pia yanachangia kwa kiasi flani[emoji23] [emoji23] sasa kukubali tu kuchukuliwa sura yako ni ujinga tosha!
[emoji23][emoji23] aiseeUjana wa kipuuzi hvyo
Ulikua mchepuko Mkuu!hahahHahahaha mkuu, unamaanisha nini shoo ya kuiba unavyosema???
MsikubaliYaani inakera sana na hizo ni dalili kwamba hana nia njema.
Hahaaa. Kwa nini sasa kaka ake.Nimekosa cha kuchangia, ngoja niwe msomaji tu !
Ndivyo ilivyo bi shost mwingine lile timbwili lako tuu anakuoa kabisaa,. huyo alokurekodj anashangaa na roho yake anabaki kutapatapa alivyo kurahisishia kazi...Unashangaaa mwingine anavutiwa na maungo yako anakuchukua anakuoa kabisaa unabak unahangaika tena jinsi ya kumuangusha chini mwanamke