mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,807
- 45,696
Niache kukuchapa miti eti nakupiga picha chaaaa![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]watu wanashangaza sana,.tendo na simu wapi na wapi jamanii,.
Niache kukuchapa miti eti nakupiga picha chaaaa![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]watu wanashangaza sana,.tendo na simu wapi na wapi jamanii,.
Basi sawa ila ni utoto wakikua wataachaHapana sio Mimi na wala haijawahi tokea and I hope isinitokee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sinaga kukurupuka miye!!nnae wangu
Sawa lakini ukilewa kiasi cha kupigwa picha za uchi hujitambui starehe itatoka wapi hapo? Si bora nit0mBe godoro tuUnavopenda matusi akilewa ndo atatukana vizuri
Nimeona Dada performance 100%
Sawa lakini ukilewa kiasi cha kupigwa picha za uchi hujitambui starehe itatoka wapi hapo? Si bora nit0mBe godoro tu
Raha ni ile hata kama ni kilevi iwe kwa kiasi tu
Si ndio napingana na mleta mada kwasababu anawalaumu hao wanaowapiga picha wanawake zao na kuzitupia mitandaoni( kuzianika ) as if wanawalazimisha hao ke kupigwa hizo picha kumbe wabakubali na wanahiyari wenyewe kufanyiwa hivyoInanoga mkuu sema tu ndio mnakua mpo high...
Kwanza mkuu kitu cha kukushangaza kwa hawa wadada ni kipi hapo?
Kwani wewe ukiingia mitandao huwa huoni picha zao walizojipiga wao kwa akili zao na kuzirusha mitandaoni?
Sasa mtu kama huyo akipigwa picha na jamaa yake wakiwa wanangonoka unadhani ataona kitu cha ajabu?
Tena wengune ukute anahangaika hangaika tuKuna clip Jana nimerushiwa mdada anatiwa [emoji85] [emoji85] dhahiri yule hajui!aibuuu!jamani siwezi!
[emoji2] [emoji2] [emoji2] hatuachani!!
ASILIMIA KUBWA MNAJIREKODI WENYEWE HAINA HAJA YA KUWALAUMU WANAUMEYeye mwenyewe
Hahahhaa[emoji23] ni heri utoboe kashimo kwenye godoro
Akome kbs na ujinga wakeKuna clip nimeona Jana yule Dada hakua anajua kitu mbaba anavyofanya daah!ssaaad
AiseeeDada anajitumaaa achaaa!