Ewe mwanaume hivi unaanzaje kufanya hivi?

Ewe mwanaume hivi unaanzaje kufanya hivi?

Habarini waungwana!

Naomba kuwauliza wanaume hapa maana yaonekana wanapenda huu mchezo.

Hivi unaanzaje kumchukua video mpenzi wako mnapokua mnafanya Yale mambo halafu unazirusha kwenye mitandao ya kijamii?

Hivi lengo nini haswa?hamjiskii vibaya au nafsi haziwasuti kwa hicho kitendo?mbona ni udhalilishaji sanaa!!!

Na ukitaka kujua mnafanya haya makusudi Mara nyingi zile video clipo mwanaume haonekani sura zaidi "mdudu" wake tu[emoji22] [emoji22] [emoji22] ila mwanamke anaonekana mpk sura na madoido yote pale kwa majambozi jamaanii!

Wanaume msitufanyie hvyo jamani hata kama mtu ni changudoa au yoyote yule hakuna kitendo kibaya kama kile jamani kinaumaa!

Ule ni zaidi ya uuaji kwa mwanamke!Hivi pata picha Dada ako,mama ako au ndugu yoyote wa kike wa kwako akifanyiwa hvyo utajiskiaje?au hamjui hivi vitu vinaweza kukurudia siku moja kwa namna nyingine?

Mimi bwana ukinifanyia hivi nikishindwa kukuua,sijawahi kuroga mtu ila ntakuroga aiseeehhh!uwe hata chizi maana kwa Mungu mbali kusubiri hukumu!Siwezi kukubali hii aibu aiseeh!

Hata kama tulipiga kwa mapenzi yetu ila kwa nini uzirushe kwenye mitandao tukiachana?

Acheni hiyo tabia mnaumiza sana wanawake.
Pole sana mhenga ulikutana na katoto alafu sasa ni kasera mavi
 
Ujue kutiana mkiamua kujifungia ipasavyo mkatulia vizuri hadi mkatokwa na maneno ya lugha hata hamjui mnaongea nini yataka faragha sana. Sasa mara simu inaita, mara huyu anapiga picha, mara anarecord- muda huo sina kwakweli ni bora tu nit0mBe godoro khaaa!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ila tuwe wakweli ile starehe inahitaji privacy na utulivu wa 100% ili muinjoi!

Ukiona anachukuana shooting sijui video basi mwanaume hajaja kutiana amekuja kukukomesha tu!
 
Kwamba kamera inakuwa inakurekodi kwa kificho, cha ajabu eti itokee sura yako mwanamke tu yangu mimi mwanaume isitokee inawezekana vp?
Ujue ni nini rafiki. Yule aliyeiweka ndio anakuwa wa kwanza kumsukumizia kule ambapo ipo hiyo kamera hivyo sidhani kama itakuwa ngumu kuiepuka wakati ameshajua ilipo rafiki.

Kwa asilimia fulani inawezekana sana rafiki.
 
Nimesema wanavizia wengine wanategesha laptop basi tu ili mradii akupigee picha huwez jua mwanaume anawaza nn moyoni mwakeee
Sio kweli baana wee. Mnakuwa mnajua na mnaridhia. Hata hao ambao picha zao zimesambaa mitandaoni wanakiri waliridhia kwa kigezo cha kwamba eti walikuwa wanapendana. Akili ya binadamu inageuka sekunde ,unaanzaje kukubali kupigwa mapicha ya uchi wako umeuanika chanuuuu peupe kbs!?
 
Hapa tatizo lipo kwa wote,anaerekodi na anaerekodiwa.Mwanamke unakubalije kuchukuliwa video hata kama isiporushwa.Na mwanaume unachukua video kwa lengo lipi?
Hivi kile kitendo kilivyo na raha huo muda wa kuchukuana video unatoka wapi badala watu muusikilizie utamu?
Mi kwa kweli muda wa kukwichi simu zikae mbali tu kwa kweli
 
Ndivyo ilivyo bi shost mwingine lile timbwili lako tuu anakuoa kabisaa,. huyo alokurekodj anashangaa na roho yake anabaki kutapatapa alivyo kurahisishia kazi...
Kama yule Honey wa Uganda aliyechukuliwa video clip na Jack Pemba kwa kujituma kulee kamtangazia soko bidada
 
Back
Top Bottom