Ewe mwanaume hivi unaanzaje kufanya hivi?

Ewe mwanaume hivi unaanzaje kufanya hivi?

Hahaaaa. Lol.

Bora huwa unajiongeza rafiki sababu mimi kama mimi pia nimewaza kama wewe sababu saa nyingine hiyo simu yaweza pokelewa ikawa ya madeni ukajikuta ukitoka hapo huo mshedede ushasinzia sasa mpaka kuanza kuuamsha tena lol.

Ni vyema muda ule usiingiliane na jambo aiseee.
hahahah dada nisikuone huku[emoji188][emoji188]
 
Mimi mwenyewe siungi mkono hili jambo. Mwanaume wa ukweli hutakiwi kuweka ligi na mtoto wa kike,hizo mambo za kurusha mapicha wakati mwenzako alikuamini siyo poa. Hata suala La kumnyang'anya mtu vitu baada ya kuachana siyo vizuri pia.
 
Mimi mwenyewe siungi mkono hili jambo. Mwanaume wa ukweli hutakiwi kuweka ligi na mtoto wa kike,hizo mambo za kurusha mapicha wakati mwenzako alikuamini siyo poa. Hata suala La kumnyang'anya mtu vitu baada ya kuachana siyo vizuri pia.

Kabisa mkuu huo unakuwa sio uanaume hao ndiyo wanatushushia CV sie wanaume wengine mpaka tusiaminike kwa wengine
 
Wengine wanachukua simu anakupiga Picha ukiwa umelala siku mkiachana anaanza kusambaza kwenye mitandao kwa lengo la kukufedhehesha

Wanaume wenye hizi tabia msidhani ndo mbinu ya kumuangusha mwanamke aunt atakosa mpenzi mwingine mnajidanganya sana yani ukifanya hivyo ndo unamfungulia soko mwenzio
Usimuamini sana mwanaume asiye mume wako ifike wakati tuache kulala kama wafu na sim tuzidhibiti akuu fedheha mbaya sana
 
Back
Top Bottom