Yaani sie watu sie sijui hata tukojeWewe ukiwa wa hivi, wenzio ni wa vile, sisi ndio tumepata nafasi ya kuwajua vizuri nyinyi. Ona nandy kajichukua mwenyewe kavujisha mwenyewe.. Tizama wanawake wengine mitandaoni wanavyojianika wenyewe kwa hiyari yao, bado tulaumiwe sie kweli!
Ila ikitokea japo kwa bahati mbaya aaiaite kujutafuta ama sio!!
Hahahahaaaa
Huwa wanatulaumu aidha hawajui ukweli wa mambo ama wanajua ila katika public hawawezi kuweka wazi tuu.Wala hujaongopa ndugu. Ni wengi sana tu, nimekumbana na wanaosuggest hivo nikaishia kucheka tu pia
Unakuta mwanamke anakutumia picha yupo uchi kbs kwa kudai eti kamiss unavompelekea-ga moto. Leo wanakuja kutulaumu wanaumeKwakweli huo ni uzembe wao tu mkuu
Nikweli nduguTena uzembe mkubwa sana mkuu wasilaumu sana ila wote wanamakosa ukweli Ndiyo huo mkuu haipaswi kulaumiwa mwanaume pekee
Huwa wanatulaumu aidha hawajui ukweli wa mambo ama wanajua ila katika public hawawezi kuweka wazi tuu.
Umezifanyia na maboresho bila shaka.Mshenzi yule baba!sijui ndo kumkomoa!Dada yuko vzr hatareee!nimeiba skills
Ni wa ajabu mnoo ila ni raha kuwa na nyie. Mimi sijawahi kupinga video ama pic za kutumiana mkiwa katika mahusiano ila napinga uvujishaji hizo data baada ya kuachana, huwez kuhifadhi futilia mbali.Yaani sie watu sie sijui hata tukoje
PtuuuuuuuuuuuuuuuAcha analiwa tigo na ni mbongo mpk sura yaonekana nikasema daaah!this is too much!mbaba anatia huyooo kaah!mbele na nyuma[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2]
Huwa wanasaka sympath.Kabisa mkuu wanajua kila kitu lakini ikivuja jumba bovu kwetu wanaume
Watuache kwakweliWewe ukiwa wa hivi, wenzio ni wa vile, sisi ndio tumepata nafasi ya kuwajua vizuri nyinyi. Ona nandy kajichukua mwenyewe kavujisha mwenyewe.. Tizama wanawake wengine mitandaoni wanavyojianika wenyewe kwa hiyari yao, bado tulaumiwe sie kweli!
Unakuta mwanamke anakutumia picha yupo uchi kbs kwa kudai eti kamiss unavompelekea-ga moto. Leo wanakuja kutulaumu wanaume
Nikizipata nazedete bila kuchelewa
Wanatunukisha ubaya wa bure.Watuache kwakweli
[emoji23] [emoji23] [emoji23] umehadithiwa wapiii!!!!umeona yoteee!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahaha mkuu Hapo umekazia point moja ya msingi sana Kwa bahati mbaya spare tairi nipo tunafunga tunaendeleza gurudumu na safari ya maisha
SahihiHuwa wanatulaumu aidha hawajui ukweli wa mambo ama wanajua ila katika public hawawezi kuweka wazi tuu.