Ewe mwanaume hivi unaanzaje kufanya hivi?

Ewe mwanaume hivi unaanzaje kufanya hivi?

Nyingi naona nyinyi ndio mnapenda mpigwe, kuna mmoja aliniambia jambo nikastaajabu ananiambia sababu ya umbali wa sasa anataka akija tuchukue video kabisa tukiwa tunakwichi kwichi maana kuna kipindi huwa anamisi ile mikuno, siku akijisikia apigie hata nyeto, maana nyeto za kunivutia hisia na kunitizama kachoka..


Nilichoka, nikajichekea mwenyewe.. Yupo radhi hata nivae mask... Sasa kama hapo wakulaumiwa ni nani!?
Aiseeehhh![emoji2] [emoji2] [emoji2] kumbe tumetofautiana upeo !!daah
 
Tena wengune ukute anahangaika hangaika tu
Acha analiwa tigo na ni mbongo mpk sura yaonekana nikasema daaah!this is too much!mbaba anatia huyooo kaah!mbele na nyuma[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2]
 
Mshenzi yule baba!sijui ndo kumkomoa!Dada yuko vzr hatareee!nimeiba skills

Hahahahahahahaha, mkuu itakuwa umeiba ile ya kuangalia mbele ya miguu ya mwanaume huku ukiendelea na hapa kazi tu, mimi sikuona nimehadithiwa tu.
 
Aiseeehhh![emoji2] [emoji2] [emoji2] kumbe tumetofautiana upeo !!daah
Wewe ukiwa wa hivi, wenzio ni wa vile, sisi ndio tumepata nafasi ya kuwajua vizuri nyinyi. Ona nandy kajichukua mwenyewe kavujisha mwenyewe.. Tizama wanawake wengine mitandaoni wanavyojianika wenyewe kwa hiyari yao, bado tulaumiwe sie kweli!
 
Nyingi naona nyinyi ndio mnapenda mpigwe, kuna mmoja aliniambia jambo nikastaajabu ananiambia sababu ya umbali wa sasa anataka akija tuchukue video kabisa tukiwa tunakwichi kwichi maana kuna kipindi huwa anamisi ile mikuno, siku akijisikia apigie hata nyeto, maana nyeto za kunivutia hisia na kunitizama kachoka..


Nilichoka, nikajichekea mwenyewe.. Yupo radhi hata nivae mask... Sasa kama hapo wakulaumiwa ni nani!?
Wala hujaongopa ndugu. Ni wengi sana tu, nimekumbana na wanaosuggest hivo nikaishia kucheka tu pia
 
Back
Top Bottom