EU yatangaza vikwazo vipya dhidi ya Moscow

EU yatangaza vikwazo vipya dhidi ya Moscow

Sasa kama wafanyakazi kwa maelfu wako jobless na familia zao hicho chakula watanunuaje?? Serikali itawapa free meals na pesa za matumizi mengine?
Na kama ikiwapa, je nayo itatoa wapi pesa zaidi ya kuendelea kuwahudumia ikiwa sehemu kubwa ya mapato tayari imeshapigwa pini? Msamehe bure tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huana hata akili ya kujua kitu rahisi hivi. Wewe unashabikia Urusi (Simba) halafu unanipachika mimi US (yanga) ili upate mtu wa kubishana naye. Usiniweke kwenye ubishi wa Urusi/US. Nina kazi za kufanya. Nyie msikokuwa na kazi ndio mnajifanya eti Warusi weupe. Tafuta mzururaji mwenzio anayeshabikia US/Ukraine, ubishane naye.
Sasa Simba na Yanga wamefuata nini?
 
Huana hata akili ya kujua kitu rahisi hivi. Wewe unashabikia Urusi (Simba) halafu unanipachika mimi US (yanga) ili upate mtu wa kubishana naye. Usiniweke kwenye ubishi wa Urusi/US. Nina kazi za kufanya. Nyie msikokuwa na kazi ndio mnajifanya eti Warusi weupe. Tafuta mzururaji mwenzio anayeshabikia US/Ukraine, ubishane naye.
Mbona unajishtukia, wewe umeniita Mrusi mweusi, mimi nikakuita US mweupe sasa nimekosea nini? Wakati nimefanya kama ulivyofanya ww,huo mtizamo wa Simba na Yanga ni wako.

Sasa mimi na wewe nani aliye mtafuta mwenzake mpaka ukareply si kuzurula kwako kwenye comment za watu si kumekufanya ureply, kwani nilikulazimisha ureply comment yangu.

Watu wengi "usiniweke kwenye ubishi wa US/Russia ",kwani nimekuita mimi, hata kukujua sikujui.
 
Vikwazo vitaiumiza EU kwa kiasi fulani ila vitaiumiza Russia zaidi long-term. Kusema kuwa vikwazo havitoiumiza kabisa Russia si kweli.

Russia inahitaji kuuza nje hasa nishati ambapo mteja wake mkuu ni EU. Inahitaji mapato kutokana na mauzo hayo kwaajili ya kuendesha nchi kiuchumi. Hata hiyo issue ya "kununua gesi kwa hela yake" ambayo ilizua mjadala mwanzoni, haipo tena kwa sasa sababu itakwamisha mapato. Utaratibu wa sarafu ni uleule wa awali wa euro.
Watakuelewa Sasa, wengine wamekariri tu kua Russia haiumizwi na vikwazo. Ni sawa na wale waliokua wanaaminishwa huko nje kua utawala wa Marehemu JPM ilikua nzuri sana kisa vyombo vya habari vilifungwa mikono na midomo.

Kwa vile hawasikii upande wa Rusia kwasababu ya Uhuru wa vyombo vyao basi akili imekaa upande.
 
Hakuna anayekataa kuwa vikwazo haviumizi,ila inategemea na vikwazo gani ulivyowekewa
Watakuelewa Sasa, wengine wamekariri tu kua Russia haiumizwi na vikwazo. Ni sawa na wale waliokua wanaaminishwa huko nje kua utawala wa Marehemu JPM ilikua nzuri sana kisa vyombo vya habari vilifungwa mikono na midomo.

Kwa vile hawasikii upande wa Rusia kwasababu ya Uhuru wa vyombo vyao basi akili imekaa upande.
 
Umafahamu kuwa Warussi ni Wazungu pia sema wanatofautiana viwangi vya ubepari tu

Unasema wazungu wana pesa ina maana vitaifa kama Poortugal au Spain navyo vina pesa kuliko Russia?

Leo hii Dunia nzima kuna uhaba wa Ngano kwa kuwa ru Russia kasema anauza ngano yake kwa hadhari…bado huoni nguvu yake ya uchuni? Imepigwa Libya, Iraq n.k uliwahi kushuhudia mtikisiko huu?
Ngano imepotea kwasabab ya ukraine mzakishaji mzuri kuvamiwa usipindishe maneno
 
Zifatazo ni kampuni zilizosepa urusi, Google, Amazon, Pepsi, Coca-Cola, Apple, Nike, Master card,visacard, Instagram, YouTube, Facebook, Boeing, Nissan, Toyota, hakuna kununua makaa ya Mawe,n.k hizo kampuni ziliajiri warusi wengi so wamekosa ajira, na capital flow imepungua so Urusi sio mungu lazima vikwazo vitamuathiri Sana tu

Hivi vikwazo viliiathiri Zimbabwe tuu,Mataifa ya ulaya kwa vikwazo hivi Ni sawa na kukata tawi walilokalia🤣
 
Russia atapoteza kwa sasa ila solutions ataipata mpaka sasa kuna nchi kibao anafanya nao biashara. Hivi ushajiuliza hivyo viwanda EU vinavyo tegemea gesi vina hali gani? Je huko wanapo elekea watapunguza watu kiasi gani?
anaepoteza soko hupoteza pakubwa kuliko anaepoteza muuzaj , maana mnunuaji atanunua popote kikubwa awe na ela ila muuzaji lzm ayumbe mali ikikosa mnunuaji
 
Dunia ipi unayoizungumzia wewe, maana toka hapo mwanzo ulikuwepo kwenye majanga tu kuliko mrusi sasa cjajua mahanga gani unayoyazungumzia wakati wazungu wanaposema neno Dunia we hawakutambui Kama upo duniani
ninI hoja yako ?
 
Kwani nimekwambia sina shughuli ya kufanya?

Sasa ww vita zangu zina kuhusu nini ?

Hata nikizikumbuka hizo kura matokeo yata badilika?

Sasa Simba na Yanga wamefuata nini?
utaacha lin utoto
 
anaepoteza soko hupoteza pakubwa kuliko anaepoteza muuzaj , maana mnunuaji atanunua popote kikubwa awe na ela ila muuzaji lzm ayumbe mali ikikosa mnunuaji
Unzalisha bidhaa kwa gharama kubwa, halafu kuna wengine wanazalisha gharama ndogo kitu kilekile je wataenda kwa nani? Gesi ya kwanza ya uhakika pili ya gharama nafuu.

Mbona masoko yapo India na China washachangamkia gesi ya Russia tena, wana jana gap lote lile Europe
 
Huana hata akili ya kujua kitu rahisi hivi. Wewe unashabikia Urusi (Simba) halafu unanipachika mimi US (yanga) ili upate mtu wa kubishana naye. Usiniweke kwenye ubishi wa Urusi/US. Nina kazi za kufanya. Nyie msikokuwa na kazi ndio mnajifanya eti Warusi weupe. Tafuta mzururaji mwenzio anayeshabikia US/Ukraine, ubishane naye.
big minds alive
 
Unzalisha bidhaa kwa gharama kubwa, halafu kuna wengine wanazalisha gharama ndogo kitu kilekile je wataenda kwa nani? Gesi ya kwanza ya uhakika pili ya gharama nafuu.

Mbona masoko yapo India na China washachangamkia gesi ya Russia tena, wana jana gap lote lile Europe
hahaaa jiulize kwann hayo unaita masoko ndo partner wakubwa wa EU kwenye biashara
 
Kuna wajinga walijalibu kutuuamunisha vikwazo alivyowekewa urus haitachukua mda mkate mmoja utanunuluwa kwa gunia la pesa
 
Swala la vikwazo kwa Russia ni swala la muda tu kabla halijafikia hatua ambayo halitaweza kufuchika tena hata na vyombo vyao vya habari na wananchi kwa ujumla

Urusi ni kweli jeuri lakini kadiri uvamizi unavyo endelea taratibu ataanza kuathirika vibaya sana na hivi vikwazo

Hakuna nchi inaweza kusimama peke yake, USA inachofanya ni kuhakikisha inaitenga Russia na dunia kivikwazo
Ni kweli dunia itayumba lakini kwa wingi wa nchi zinazo mpinga Russia in long run watapata suluhisho la athari za umuhimu wa bidhaa za Russia lakini Russia itakua imechakaa vibaya sana

Ni swala la muda tu
 
hivi Zimbabwe na Iran tayari wameondolewa vikwazo au bado wanaishi navyo
 
Kuna wajinga walijalibu kutuuamunisha vikwazo alivyowekewa urus haitachukua mda mkate mmoja utanunuluwa kwa gunia la pesa
Mkuu ni swala la muda tu
Kama Dunia nzima tunalia vikwazo vinatuathiri tusiomo vipi mlengwa mkuu?
Kwa namna mnavyo amini ni kama vile Russia haiathiriki kabisaaa
 
Vikwazo vyovyote atakavyo weka EU havito muumiza Russia, bali vitaendelea kuwaumiza wananchi wao. Yaani kama US na EU wangekuwa wanashikilia hewa ya Oksijeni mpaka sasawangekuwa washaizuia Russia may be wangeiumiza Russia lkn ndio hivyo vingine Russia alisha jiandaa navyo.

Vikwazo vyao vya kipuuzi havimuumizi Russia, ila kikwazo kimoja tena sio kikwazo kwani Russia hajamzuia mtu kununua mafuta na gesi bali kabadilisha utaratibu wa kununua kwa hela yake, still wananchi wao wa EU na US gharama za maisha zimepanda, je angesema afunge mafuta na gasi si wangetafutana.
Tuambie hali ya Tanzania ikoje tutoke huko mbali.
 
Back
Top Bottom