Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
Sina hatia utaniua bure bila hata fwedhaa

i kno u my swiirl... hebu acha kupoteza muda hapa kwa majibizano ya kijinga .......
As long as kila ntu anajua nafsi yake....twende pm kwa mipango endelevu
 
Ha ha ha unalooooo
U know what naomba uweke list ya makachero wako hapa b4 cjaweka kwa maana
Umeliwa afu unajitoa ufahamu Hapa .....

Yesu rudi basiiiiiiiiiiii nipumzike kuriwa...
 
Nishajitoa fahamu my ass kwi kwiiii

Jokes like serious ndo mana umejitoa fahamu
Be flexible maisha mafupi
Take ur value my love

Kwi kwi kwi jpo najua ni vigumu kuacha tabia ileeeeeeeee
Mbavu zangu mie.
 
Mi sina chuki na mtu labda wee

hahahaaa sijaona wa kuwa na chuki nae.... badooo
nimefunzwa amani kwetu...kwahiyo hata mtu akiweka chuki na mimi ni kazi bure..
kwenye tofauti naongea.No space for devil/demon here
 
Jokes like serious ndo mana umejitoa fahamu
Be flexible maisha mafupi
Take ur value my love

Kwi kwi kwi jpo najua ni vigumu kuacha tabia ileeeeeeeee
Mbavu zangu mie.

maaayooo jiwe la kichwa...
 
Jokes like serious ndo mana umejitoa fahamu
Be flexible maisha mafupi
Take ur value my love

Kwi kwi kwi jpo najua ni vigumu kuacha tabia ileeeeeeeee
Mbavu zangu mie.

Maisha mafupiii acha nichangamshe vidoleee
 
Uuuwiiiii
Mabata wanapenda maji ujue
Full kuogelea

nakumbuka mwimbo wa chekechea mabata wadogo wadogo wanaogelea....hiii itakuwa libata likubwa likubwa linaogeleaaaa katika nini sijui nimesahau
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom