Eskorol(ESCROW) Hakuna kulala

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,126
2,000
Waliopo kitanzini ndio kwanza wamelala na si ajabu wengine wamedozi kwa michepuko...
 

MUST

Member
Mar 11, 2012
97
125
Dah nipo call leo nasubiri wagonjwa waje niwatibu...ila silali escrow had kieleweke...one thing am suprised hawa watanzania hawanatime na chochote....busy na umaskini wao
 

Attachments

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,716
2,000
Waliopo kitanzini ndio kwanza wamelala na si ajabu wengine wamedozi kwa michepuko...
Aah wapi majumbani mwao hapakaliki, vitanda havilaliki, simu ndo kabisaaa zikipigwa anauliza nani kapiga kama ni namba ngeni moyo unafanya PAAAAA....!!!!
 

Vianelly Vian

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
339
195
Mbona Yeriko Nyerere kafungua thread akisema wabunge wote wa ccm waliopo PAC wanahojiwa na chama usiku huu so nashangaa kumuona filikunjombe yupo viwanja vya bunge usiku wote.
 

xfactor

JF-Expert Member
Jan 25, 2014
1,511
1,250
Mbona Yeriko Nyerere kafungua thread akisema wabunge wote wa ccm waliopo PAC wanahojiwa na chama usiku huu so nashangaa kumuona filikunjombe yupo viwanja vya bunge usiku wote.
Filikunjombe sio mzoga,hapelekeshwi kizembezembe,ni jembe.

Kwa style hiihii itatumika kulinda masanduku ya kura 2015. Yatosha sasa
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,404
2,000
Hii ndio siku ya vijana kujenga legacy. Mara nyingi watanzania tumekuwa hatuoni umuhimu WA kuacha dunia na jamii ikukumbuke milele, Zitto na Filikunjombe hii ni once in a lifetime opportunity kujenga legacy. Without fear or favor tutendeeni haki watanzania, tuko nyuma yenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom