Enzi hizo!

Enzi hizo!

jaman huo mpira enzi zetu tunacheza lede ukibabuliwa mgongon au uson dah ! nakumbuka nilikua nakwepa mipira ht km upo nusu mita kwangu dah !sasa hv mhhh ht mita 100 unanilenga tu dadek
Pole. Fanya mazoezi swahiba wangu

Utakuja kufia kitandani mshikaji wangu akitumia cha mkongomani
 
ila haimaanishi kwamba hawachezi
kuna watu wanajua ila hawakutoka kimpira
Wewe unaelewa nini mtu akisema fundi? Hata mimi naamini ningefuata njia ya soka ningekuwa mchezaji mzuri sana.
 
apo mpambano kuisha mpaka giza liamulie
Mmoja mmoja anaondoka, mechi inaisha kutokana na uchache. Wenye wazazi wakali haya, wa kwenda kufungua mbuzi haya, wanao wahi kuchota maji...![emoji3] [emoji3] viatu marufuku!
 
Imebidi ni LIKE faster kabla hujachukia na kufanya maamuzi ya kujitoa JF. hahahahaha
 
Chandimu ip, nilikua hatari enzi izo kidogo mwenyekiti anipe binti yake nioe, mwenyekiti alianzish ligi mshind w kwanz 500 kipindi icho 500 unaweka heshima sokoni, nilipiga chenga moja inaitwa mume mkanye mumeo, kipa chini beki chini, hata bado sija score refa akaita kati
 
Back
Top Bottom