Enzi hizo!

Enzi hizo!

jaman huo mpira enzi zetu tunacheza lede ukibabuliwa mgongon au uson dah ! nakumbuka nilikua nakwepa mipira ht km upo nusu mita kwangu dah !sasa hv mhhh ht mita 100 unanilenga tu dadek
Hapo sawa (makubwa yameanza)ktk swala la ovatar yoko .
 
Hivi kwanini mnakuwaga waongo hivi? Kila mtu anasema alikuwa the best, vilaza walokuwa na miguu miwili miwili ya kushoto hata pass tu ni chobo walipotelea wapi? Mimi nami nilikuwa golikipa wa kufa mtu, dadeki kushoto kulia juu chini. Hadi 'somasolt' nilizipiga sana wakati nadaka mpira. Waliniita Columbus monkey, true history! 😀 🙂 😉
 
9d38a22bc4bb602c03b7795a934d85f7.jpg
Aisee.
Kitambo sana
 
Umenikumbusha mbali saana hawa watoto wa siku hz hawawez hata kufuma
 
Duh! 1976 hiyo kwetu ilikuwa maarufu kama sembo ilikuwa ni shida unatoroka nyumbani kwenda kusakata sembo dingi nae alikuwa mtemi kweli mkirudi lazima mchezee bakora ila hatukomi nilikuwa napenda mpira kuliko hata kula zamani sana ama kweli ya kale ni dhahabu
 
Shule iliua kipaji changu cha Mpira.
 
Duh! 1976 hiyo kwetu ilikuwa maarufu kama sembo ilikuwa ni shida unatoroka nyumbani kwenda kusakata sembo dingi nae alikuwa mtemi kweli mkirudi lazima mchezee bakora ila hatukomi nilikuwa napenda mpira kuliko hata kula zamani sana ama kweli ya kale ni dhahabu


Ama utakua mhenga wa wahenga... ccm ikizaliwa ulishakomaa, hahaa!
 
Mwenye mpira lazima apate namba na hata akiwa akiwa hajui yeye hatoki labda achoke mwenyewe na akiitwa kwao ndio mpira unaishia hapo
 
Mtaani kuna jamaa alikuwa ni mtaalamu wa kufuma hiyo mpira style ya Draft, ila tatizo jamaa hajui kucheza na sheria yake mwenye mpira lazima apewe namba.
 
Daa! aisee hii kitu siwezi isahau mzee alikuwa anamaind sana maana hata kula nilikuwa sikumbuki nikiwekwa kiungo mmaliziaji pale na mashoto yangu nilikuwa najiona kama messi vile[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Daa! aisee hii kitu siwezi isahau mzee alikuwa anamaind sana maana hata kula nilikuwa sikumbuki nikiwekwa kiungo mmaliziaji pale na mashoto yangu nilikuwa najiona kama messi vile[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Enzi ilikuwa nikipiga kipute cha kufa mtu! Winga teleza, nikitupwa 7 twende nikitupwa 11 twende, napanda na kushuka na guu langu la dhahabu {mashoto}[emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23] Kwenye penalti kipa lazima nimpeleke sokoni[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
Daa! aisee hii kitu siwezi isahau mzee alikuwa anamaind sana maana hata kula nilikuwa sikumbuki nikiwekwa kiungo mmaliziaji pale na mashoto yangu nilikuwa najiona kama messi vile[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Duh kila mtu alikuwa fundi....kama mimi
 
Duh kila mtu alikuwa fundi....kama mimi
Kila mtu na alipokulia, kwani sote hatujaishi mtaa mmoja wala sote hatujasoma shule moja, binafsi nilipokuwa mdogo kipindi hicho nilikuwa napendelea mpira na kuogelea tu[emoji106]
 
Kila mtu na alipokulia, kwani sote hatujaishi mtaa mmoja wala sote hatujasoma shule moja, binafsi nilipokuwa mdogo kipindi hicho nilikuwa napendelea mpira na kuogelea tu[emoji106]
Ok kwahio JF kuna mafundi wa maeneo mbalimbali...kwahio maanake ni ile ile kila mtu(jf) fundi?!
 
Back
Top Bottom