nimeolewa na ninamtoto 1 wa 5yrs, mwanzo wa ndoa yetu tulikua na maisha ya chini ndugu wa mume waliniheshimu nami niliwaheshimu, MUNGU akatujalia rizki tukajenga na tukafungua biashara, mawifi (Wamachame)wote wameolewa na wanamaisha mazuri wakaanza tabia ya kuja kwangu ghafla kwa wakati tofauti bila taarifa na wananiambia naomba laki 5,6 nitarudisha, inabidi nijipigepige niwape nikatoa km mara 3 hawarudishi mwisho akaja 1 kutaka nimpe kaki 8 atarudisha nikamuuliza mbona hajarejesha ile hela nyngne aliyonikopa? hapo ndo wakaanza kunipiga vita na kumwambia mdogo wao "mume wangu" kuwa
mimi simfai eti kwanini nawanyima hela wakati ni za ndugu yao, na mumewangu akaanza kunichukia, nikimwelewesha haelewi amenimbia hataish na mimi km mkewake na hatajishughulisha na mtoto aliye tumboni mwng kwa sbb sitaki kuwafanyia dada zk chcht wanachotaka,HUU NI MWEZI WA 2 UNAISHA HAJAWAH KUNIULIZA CHCHT JUU YA MAENDELEO YANGU WL MWANAE TUMBONI ila mara 3 sasa anaamka usiku analia na kumuomba MUNGU AMSAMEHE, NIFANYAJE MIMI?