Eneo la Selander Bridge limekuwa ni makao ya wauaji


K

kapuchi

Senior Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
180
Likes
18
Points
35
K

kapuchi

Senior Member
Joined Oct 8, 2008
180 18 35
Wadau wa JF,

Napenda kuwaletea tahadhari hii,juzi rafiki yangu alikuwa anatoka mjini saa tatu usiku, akirudi nyumbani kwake Sinza akipitia Bagamoyo Road.

alipokuwa anapita daraja la salander, mbele kidogo pale kwenye vichaka vya miti miti mingi opposite na bahari,ghafla gari yake ikazima akampigia simu rafiki yake aje amsaidie. Yule rafiki yake akamwambia usishuke kwenye gari,asubiri kidogo anakuja.

yule rafiki yangu alipoona,yule mtu aliyemwita amsaidie anachelewa akasema ngoja nishuke nifunue boneti inawezekana ni kitu kidogo kinachosumbua.

Akafungua mlango aliposhuka tu,mara likaja kundi la vijana kama kumi wakamzunguka wakampiga sana, wakamyanganya laptop.hand bags,simu,na vitu vingine vilivyokuwa kwenye gari.

moja wa wale wezi akampiga na nyundo mguuni kwenye kisigino,kikaninginia kinatoa damu,baadaye wale jamaa wakakimbia wakamwacha anavuja damu.

ikapita gari moja, kutoka mjini ndio ikambeba kumpeleka Agakhan ambapo amelazwa hadi hii leo. Damu inasemekana ilimwagika sana kama asingewahiwa kuongezewa damu huenda angepoteza maisha.

jamani habari ndiyo hiyo.ya msitu wa salander bridge.
 
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
1,456
Likes
6
Points
135
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
1,456 6 135
Hali inazidi kuwa mbaya siku hadi siku, Salender bridge iko karibu kabisa na kituo cha Polisi, sasa majamaa lakini bado yanaweza kujiicha hapo kusubiri mawindo yao. Morogoro road maeneo ya Jangwani nayo ni hatari mno, sasa pale hata kituo cha Polisi hakuna karibu. Lakini maeneo mengi Dar kwa sasa ni hatari sana kupita usiku.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
moja wa wale wezi akampiga na nyundo mguuni kwenye kisigino,kikaninginia kinatoa damu,baadaye wale jamaa wakakimbia wakamwacha anavuja damu
.
hii habari imebase kwenye ukweli kabisa, imemtokea mtu huyo kweli, na mimi ninajua imetokea.
Poleni sana wandugu.
hili eneo ni ukanda wa hatari sana, na Jeshi la Police linajua, lakini wanasubiri mpaka binamu ya Mwema afe pale.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Ni kweli kabisa maeneo ya selander bridge ni hatari
hasa kuanzia mida ya saa moja usiku.
Na sio tu mpaka gari likuharibikie
bali wale majangili huwa wanavamia hata gari ikiwa kwenye foleni hasa ukiacha vioo wazi.
Nawashauri wana JF ikifika mida hiyo, ukiwa kwenye foleni
kwa usalama wako pandisha vioo vyote.
maeneo ya Jagwani ni hatari zaidi hata mida ya mchana kweupe.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Very sad. Mpe Pole Rafiki yako na asante kwa ujumbe huu. Something should be done haraka ile sehemu otherwise mambo yatakuwa si mambo muda si mrefu. Kova sijui Mwema sijui nani send your boys pale tafadhali.
 
I

Isae

Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
80
Likes
3
Points
15
I

Isae

Member
Joined Aug 14, 2009
80 3 15
Ni kweli Salender Bridge ni hatari japo kwa wiki nzima iliyopita naona kama kuan watu wanalinda nadhani wameona ni hatari
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,784 280
Ni soo sana ukipita salama bila brak down pale unashukuruuu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Ama kweli dunia tambara bovu.
Polisi hawafanyi kazi, hadi waone kuna harufu ya rushwa.
 
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
71
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 71 145
Du kweli bong tambarare na mita chache tu kuna kituo kikubwa cha polisi.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Jamani Salender Bridge mbona kuna visa hivyo., mara jini manyoya mara ujambazi, eneo lile na maeneo mengine kama Ocean Road na Jangwani hata ukipata pancha ni bora utembelee rim hadi sehemu yenye usalama zaidi, maisha yetu watanzania yamekuwa ya wasiwasi sana, hatuna tofauti na watu wa Darfur.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Kwani kuna polisi dedicated Tanzania? Wanapanga deal za hela tu. Pale ni tishio.Nilitegemea hadi sasa watakuwa wameweka patrol ya kudumu pale lakini wapi. Eti IGP ainakuja na mpya ya kuwazawadia watakaokataa Rushwa. Hakuna kitu kama hicho. Sema wanaandaa mchezo wa kuwabambikiza watu rushwa za uongo za design ya kina Murro. Kesi za kubambikizwa zitaongezeka sana.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Wabunge wakipunguzwa na kubaki 125 tu, tutaweza kuongeza idadi ya polisi kwa zaidi ya askari 10,000. Fikiria ni kwa kiasi gani wangeweza ku-patrol vichochoro vya miji yetu mikuu. Matumizi yetu mabaya ya mali zetu ndio yanayofanya tushindwe kuhudumia jamii.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Wadau wa JF,

Napenda kuwaletea tahadhari hii,juzi rafiki yangu alikuwa anatoka mjini saa tatu usiku, akirudi nyumbani kwake Sinza akipitia Bagamoyo Road.

alipokuwa anapita daraja la salander, mbele kidogo pale kwenye vichaka vya miti miti mingi opposite na bahari,ghafla gari yake ikazima akampigia simu rafiki yake aje amsaidie. Yule rafiki yake akamwambia usishuke kwenye gari,asubiri kidogo anakuja.

yule rafiki yangu alipoona,yule mtu aliyemwita amsaidie anachelewa akasema ngoja nishuke nifunue boneti inawezekana ni kitu kidogo kinachosumbua.

Akafungua mlango aliposhuka tu,mara likaja kundi la vijana kama kumi wakamzunguka wakampiga sana, wakamyanganya laptop.hand bags,simu,na vitu vingine vilivyokuwa kwenye gari.

moja wa wale wezi akampiga na nyundo mguuni kwenye kisigino,kikaninginia kinatoa damu,baadaye wale jamaa wakakimbia wakamwacha anavuja damu.

ikapita gari moja, kutoka mjini ndio ikambeba kumpeleka Agakhan ambapo amelazwa hadi hii leo. Damu inasemekana ilimwagika sana kama asingewahiwa kuongezewa damu huenda angepoteza maisha.

jamani habari ndiyo hiyo.ya msitu wa salander bridge.

Kwani ni mgeni Dar??? hajui S.B palivyo??? na kaonywa na rafikye kadharau!!!
btw mpe pole
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Inabidi mkuu wa kituo cha Polisi Salendar Bridge awajibike kwa matukio ya aina hii. Haiwezekani majambazi wafanye uhalifu eneo jirani ni kituo cha polisi na wao wasiwe na taarifa. Kuna minong'ono kwamba polisi hugawana chochote na hawa majambazi na hata vibaka ili waendelee kuwa-protect. Hatuwezi kuacha hali kama hii iendelee. Heads must roll! Ukipita maeneo yale utawaona traffic wako bize kusimamisha magari, hasa ya foreigners na wahindi, na kuwachomoa pesa kwa vikosa vidogo vidogo. Shame on you police officers!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Kapuchi asante sana kwa taarifa yako
Hiyo habari ni ya kweli kabisa, Alopigwa mapanga namjua sana, na kabla hajapigwa nilikuwa naye,Anaitwa Jerry, na nilienda kumuungalia Agakhan, hali yake inasikitisha sana, hawa wauaji wameshamtia matatizo makubwa rafiki yetu,Mungu atamsaidia, Huenda kapuchi mimi na wewe tunajuana, ni pm ili tupeane majina yetu ya kweli
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
huyo Jamaa aliekatwa kisigino , ni mfanyakazi wa pale UNHCR hapa Dar es salaam, jamaa alienda kumuona Juzi, hali yake ni tata, ila bado anaumwa.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,488
Likes
265
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,488 265 180
Polisi wakiitwa kwamba kuna ujambazi sehemu wanasuasua lakini ukiwaita kwamba kuna mzigo wa magendo sehemu wanakuja fasta!!!!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Polisi wakiitwa kwamba kuna ujambazi sehemu wanasuasua lakini ukiwaita kwamba kuna mzigo wa magendo sehemu wanakuja fasta!!!!
Mwalimu nchi ya vitu vidogo hii
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
Kuna kituo jirani kabisa na hili eneo, ama kweli bongo tambarareeee....

jamani tujulishane maana hili soo linaweza kumpata yeyote - hata pale magomeni bondeni unapoenda faya - saa nne - na kuendelea ukipata tatizo na gari lako ukishuka tu wafwaaa....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Du kweli bong tambarare na mita chache tu kuna kituo kikubwa cha polisi.
Hivi kile kituo kina polisi wa kawaida au ni trafic police tu? coz huwa naona tarfic police kama ishirini pale wakati wa mchana, tena wanavizia magari kwenye foleni, wanacheck stickers!
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432